Abromovic anamuiga Manji na bakhresa?!!!


yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
3,418
Points
1,500
yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
3,418 1,500
Kuna msemo unasdma 'mwafrika akiulamba na kandambili ushamba,mzungu akiulamba na kandambili fasheni' Haya sasa yanga na azam walipofukuza makocha kwa kufanya vibaya mkatukana sana mara oooh soka la bongo sijui nini na nini,haya kosoeni na wazungu sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,283,676
Members 493,764
Posts 30,796,549
Top