Ee MUNGU wa rehema nyingi, tusamehe hatia hii na utuvute kwako tugeuke kutoka njia zetu mbaya. Amen.[emoji20][emoji30][emoji26]View attachment 805945
Msiwahukumu sana wanawake tumwachie Mungu, vipi wale waliozikataa mimba!!???Na alafu unakuja kutana na mwanamke wa aina hiyo ,,mzee baba,unaona umepata bonge la mwanamke...sikia kama hajatubu aminn nawambie Utabeba laana na mikosi ya demu bila kujua.
Hao wote adhabu zao zifanane na watoa mimba.Msiwahukumu sana wanawake tumwachie Mungu, vipi wale waliozikataa mimba!!???
Hawatabaki kuwa wasichana bali mama wa marehemuHuwa nasikia hili jambo linawatesa sana wanawake waliolitenda kwa lengo la kuwa wasichana daima ama kumaliza shule. Nasikia watoto hawa huwatokea usiku wakiwa wanalia hasa wale ambao katika harakati zao waneharibu miji ya watoto sasa anapokuja kupata kazi nzuri mtoto anakuwa hapatikaniki tena!!! stop !! killing
Si kweliHuwa nasikia hili jambo linawatesa sana wanawake waliolitenda kwa lengo la kuwa wasichana daima ama kumaliza shule. Nasikia watoto hawa huwatokea usiku wakiwa wanalia hasa wale ambao katika harakati zao waneharibu miji ya watoto sasa anapokuja kupata kazi nzuri mtoto anakuwa hapatikaniki tena!!! stop !! killing
Unakuta ujanan tu keshashusha injini mara mbili mpaka tano .....apo lazima awe mjanja.hii ndo inasababisha mtu ukishamuoa anakwambia mimi baby nataka watoto wawili tu wasizidi hapo kwa kuwa anajua inawezekana akihitaji wengi wanaweza wasipatikane au atachoka kupita kiasi kwa michokoneo ya vyuma iliyofanyika.
Aisee kumbe!Unakuta ujanan tu keshashusha injini mara mbili mpaka tano .....apo lazima awe mjanja.
Alafu demu alotoa mimba mwangalie Mstari wa Uzazi, au uson kwenye paji. Au juu ya viganjani .
teh..teh..teh... hapa ushatukanwa kimya kimya na zaidi ya wadada wakutosha hapa jf kwa vita uliyoianzisha ngoja tuanze kuwafanyia utafiti na ikiwezekana tuwapige chini japo inawezekana ni zaidi ya nusu ya wnawake wa umri wa kuanzia miaka 22 wameshatoa zaidi ya mimba mbili.Unakuta ujanan tu keshashusha injini mara mbili mpaka tano .....apo lazima awe mjanja.
Alafu demu alotoa mimba mwangalie Mstari wa Uzazi, au uson kwenye paji. Au juu ya viganjani .
Eehhh mwanamke akishika mimba tu hata km akiitoa, nangozi baadhi ya maeneo hufanya mabadiliko hayo mabadiliko hata apake vipi vipodozi hayaondoki.Aisee kumbe!
Eehhh wawe waaminifu tu km alivyokua linah .....teh..teh..teh... hapa ushatukanwa kimya kimya na zaidi ya wadada wakutosha hapa jf kwa vita uliyoianzisha ngoja tuanze kuwafanyia utafiti na ikiwezekana tuwapige chini japo inawezekana ni zaidi ya nusu ya wnawake wa umri wa kuanzia miaka 22 wameshatoa zaidi ya mimba mbili.
kama wajasiri waje hapa wawe waaminifu kila mmoja aseme ametoa ngapi naamini kwa ushuhuda watakao weka wako wengine watakao ogopa hivyo na kuponya vizazi vingine na ikawa lango la baraka kwao na naamini MUNGU anaweza kughahili adhabu yao.
Wamejikausha. Si kwamba hawauoniHuu uzi wanajifanya hawajauona .
Namm nakazia ... ili mradi umetoa mimba kwa makusudi Basi usikae ukasahau ilo tukio.
Mpaka unatembea na mwanafunzi unakuwa wapi? Hiyo inaitwa kujitakiaTia mimba mwanafunzi ndo utajua maana ya abortion au miaka 30 jela chagua moja
Alafu nikweli pacha, wanauona ila wamejikausha tuliii km hawajauonaWamejikausha. Si kwamba hawauoni
kibaya zaidi viongozi wetu wa dini hawalipi msukumo wa kutosha swala hili sijui kwakuwa na wao waliwatoa mabinti za watu mimba? swala la siasa lina nguvu sana kuliko uhai wa watu bado halijaongelewa kwa mapana.Eehhh wawe waaminifu tu km alivyokua linah .....
Huo ndo ukweli, mpaka ;mwanamke anafikisha miaka 35 bila kuolewa , ujue ndio hajaolewa, ila kuanzia suala la mapenzi ni suguuuu, yan kwshaumizwa weee mpaka kawa sugu ( huyu ukiwa naye ,kama sio mwenye dini atakusumbua sana sana tu)
Mpaka kwenye suala la mimba ,ukweli nikwamba mabinti wa miaka20 mpaka 35 hawa ni watoaji wazuri wamimba .
Nasiku izi niwajanja hao utasikia " nilishika mimba ila ikatoka[emoji23]
Kumbe alitoa, nasio mimba, unakuta ni mamimba
ila ss inakuaje na upande wetu ss wanaume ambao wengine huwa chanzo cha wadada kutoa mimba?Eehhh mwanamke akishika mimba tu hata km akiitoa, nangozi baadhi ya maeneo hufanya mabadiliko hayo mabadiliko hata apake vipi vipodozi hayaondoki.
Kuna mmoja majuzi nimekuta dukan, nikamwangalia nikamsoma, nikamwambia "Katubu" ..alafu nipo serious mbaya.
Akacheka,akauliza nikatubu nn....nikamsambia "Mimba zaidi ya mbili ulizotoa"...weee alikua mkali huyo utadhan kanywa bangi
Mimi nikaendelea kukaza tuu, baadae akaanza kulia, ndo akanisimulia ilivyokua mpaka ametoa mimba nne.
Alafu unajua nn chief...hii moment ya kutoa mimba, huwa hawaisahau mpaka wanaingia kaburin, nawakiona watoto tu wanakumbuka..wakiwa peke ao wanakumbuka, wakiwa faraghan wanakumbuka. Yaan nimaumiv yao yamoyon yasopotea