stardust JK
JF-Expert Member
- Jan 7, 2018
- 2,998
- 4,256
Yee woooomiii..Yeleuwiiii
Mimi sio muuaji bhnUnamaanisha nini hapo?? Kwamba wakitaka wa ku PM??
Huko motoni waandaliwe moto wao tu..Yeleuwiiii
ha ha!Unamaanisha nini hapo?? Kwamba wakitaka wa ku PM??
Kwanini utembee na mwanafunziTia mimba mwanafunzi ndo utajua maana ya abortion au miaka 30 jela chagua moja
nimecheka sanaaa[emoji23] [emoji23]Huko motoni waandaliwe moto wao tu..
Na kuni ziwe za chuma[emoji3][emoji3][emoji3]
Bhaeleze bhaelewee[emoji3][emoji3][emoji3]Huu uzi wanajifanya hawajauona .
Namm nakazia ... ili mradi umetoa mimba kwa makusudi Basi usikae ukasahau ilo tukio.
Wape neno moja tu la kulalia[emoji3]Ndio nn jamanii hivi lakiniii[emoji20][emoji20][emoji57]