Abdallah Bulembo awe wa kwanza kufukuzwa CCM


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,976
Likes
7,721
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,976 7,721 280
Najitokeza kwa mara ya pili leo kumzungumzia Alhaji Abdallah Bulembo,Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi CCM na kada mbobezi. Mara ya kwanza ilikuwa alipohusishwa na kukwamisha uchaguzi wa Meya Dar. Nilimshauri ajitenge na uchaguzi huo.Uchaguzi ukafanyika.

Leo,natoa wito wenye mvuto kuwa kada huyu awe wa kwanza kufukuzwa toka CCM. Ameharibu mchoro wa chama. Chama kinajichora kiubora kuwa kipo makini na pamoja. Kinajichora kuwa imeamuliwa bila kulalamikiwa kuwa Rais Magufuli akabidhiwe uenyekiti wa chama hapo Julai 23.

Kusema kuwa wanaopinga Rais Magufuli kuwa Mwenyekiti waondolewe chamani,ni kuharibu msimamo wa chama. Ndani ya CCM,kimchoro usio na kihoro,hakuna wanaopinga. Wote wanashangilia bila kulia kwa kadhia. Wote wanataka kukabidhi badala ya kuchagua.Hakuna anaowasema!

Kwakuwa amesema lisilokuwepo,Bulembo awe wa kwanza kufukuzwa CCM.

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Dodoma)
 
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
4,393
Likes
2,593
Points
280
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
4,393 2,593 280
Hivi huyu Bulembo pia ni msemaji wa chama au amejisahau kuwa bado cheo chake cha meneja wa kampeni wa Magufuli kinaendelea?!
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,855
Likes
2,783
Points
280
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,855 2,783 280
mkuu huyo hana subira na kauli yake lakini tunashukuru kuwa amethibitisha kuwa hali si shwari kwenye chama chetu.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,008
Likes
10,443
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,008 10,443 280
Mzee Tupa Tupa huyo jamaa anajivunia kuwa campaign manager wa boss hivyo anajisikia kusema chochote kuanzia Kakonko hadi hili la kutaka watu wafukuzwe
 
B

bamku

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
540
Likes
405
Points
80
B

bamku

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
540 405 80
Nafikiri ndiye mshauri mkuu wa rais
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,435
Likes
5,374
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,435 5,374 280
Mzee Tupatupa naona sasa umeanza kughani,

Huyu mzee amesahau kuwa uchaguzi umeshakwisha au anataka kuchukua kiti cha mwenezi? au uenezi unakwenda sambamba na usemaji hivyo Bulembo hana chake?
 
Muunga Juhudi

Muunga Juhudi

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,092
Likes
3,162
Points
280
Muunga Juhudi

Muunga Juhudi

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,092 3,162 280
Mmmh
 
Lituye

Lituye

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
654
Likes
879
Points
180
Lituye

Lituye

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
654 879 180
Vita vya Panzi.....
Si walisema huo ndio utamaduni wao sasa utamaduni unapingwa tena? Wasije kutuletea Machafuko Tanzania tunapenda Amani na Utulivu. Watulie tu wanyooshwe tena Awanyoshe kweli kweli.

Hii nasema kwa dhati kabisa toka Moyoni na siku zote msemakweli ni Mpenzi Wa Mungu
 
M

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,029
Likes
281
Points
180
M

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,029 281 180
Najitokeza kwa mara ya pili leo kumzungumzia Alhaji Abdallah Bulembo,Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi CCM na kada mbobezi. Mara ya kwanza ilikuwa alipohusishwa na kukwamisha uchaguzi wa Meya Dar. Nilimshauri ajitenge na uchaguzi huo.Uchaguzi ukafanyika.

Leo,natoa wito wenye mvuto kuwa kada huyu awe wa kwanza kufukuzwa toka CCM. Ameharibu mchoro wa chama. Chama kinajichora kiubora kuwa kipo makini na pamoja. Kinajichora kuwa imeamuliwa bila kulalamikiwa kuwa Rais Magufuli akabidhiwe uenyekiti wa chama hapo Julai 23.

Kusema kuwa wanaopinga Rais Magufuli kuwa Mwenyekiti waondolewe chamani,ni kuharibu msimamo wa chama. Ndani ya CCM,kimchoro usio na kihoro,hakuna wanaopinga. Wote wanashangilia bila kulia kwa kadhia. Wote wanataka kukabidhi badala ya kuchagua.Hakuna anaowasema!

Kwakuwa amesema lisilokuwepo,Bulembo awe wa kwanza kufukuzwa CCM.

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Dodoma)
Kiuhalisia si rahisi Bulembo kufukuzwa. Kumbuka huyu jamaa alikuwa front sana wakati wa kampeni.
 
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,683
Likes
5,530
Points
280
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,683 5,530 280
Najitokeza kwa mara ya pili leo kumzungumzia Alhaji Abdallah Bulembo,Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi CCM na kada mbobezi. Mara ya kwanza ilikuwa alipohusishwa na kukwamisha uchaguzi wa Meya Dar. Nilimshauri ajitenge na uchaguzi huo.Uchaguzi ukafanyika.

Leo,natoa wito wenye mvuto kuwa kada huyu awe wa kwanza kufukuzwa toka CCM. Ameharibu mchoro wa chama. Chama kinajichora kiubora kuwa kipo makini na pamoja. Kinajichora kuwa imeamuliwa bila kulalamikiwa kuwa Rais Magufuli akabidhiwe uenyekiti wa chama hapo Julai 23.

Kusema kuwa wanaopinga Rais Magufuli kuwa Mwenyekiti waondolewe chamani,ni kuharibu msimamo wa chama. Ndani ya CCM,kimchoro usio na kihoro,hakuna wanaopinga. Wote wanashangilia bila kulia kwa kadhia. Wote wanataka kukabidhi badala ya kuchagua.Hakuna anaowasema!

Kwakuwa amesema lisilokuwepo,Bulembo awe wa kwanza kufukuzwa CCM.

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Dodoma)
Amezifanya vibaya hela za mashule kwa kuamuru hela zipelekwe chamani huku akiacha shule bila mishahara na matumizi mengine
 
NjalangiJr

NjalangiJr

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
255
Likes
79
Points
45
NjalangiJr

NjalangiJr

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
255 79 45
Vita vya Panzi.....
Si walisema huo ndio utamaduni wao sasa utamaduni unapingwa tena? Wasije kutuletea Machafuko Tanzania tunapenda Amani na Utulivu. Watulie tu wanyooshwe tena Awanyoshe kweli kweli.

Hii nasema kwa dhati kabisa toka Moyoni na siku zote msemakweli ni Mpenzi Wa Mungu
Dua la kuku halimpati mwewe mkitabir kipindi cha uchaguz itakuwa kukabidhuwa chama
 
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2014
Messages
6,878
Likes
375
Points
180
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2014
6,878 375 180
Najitokeza kwa mara ya pili leo kumzungumzia Alhaji Abdallah Bulembo,Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi CCM na kada mbobezi. Mara ya kwanza ilikuwa alipohusishwa na kukwamisha uchaguzi wa Meya Dar. Nilimshauri ajitenge na uchaguzi huo.Uchaguzi ukafanyika.

Leo,natoa wito wenye mvuto kuwa kada huyu awe wa kwanza kufukuzwa toka CCM. Ameharibu mchoro wa chama. Chama kinajichora kiubora kuwa kipo makini na pamoja. Kinajichora kuwa imeamuliwa bila kulalamikiwa kuwa Rais Magufuli akabidhiwe uenyekiti wa chama hapo Julai 23.

Kusema kuwa wanaopinga Rais Magufuli kuwa Mwenyekiti waondolewe chamani,ni kuharibu msimamo wa chama. Ndani ya CCM,kimchoro usio na kihoro,hakuna wanaopinga. Wote wanashangilia bila kulia kwa kadhia. Wote wanataka kukabidhi badala ya kuchagua.Hakuna anaowasema!

Kwakuwa amesema lisilokuwepo,Bulembo awe wa kwanza kufukuzwa CCM.

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Dodoma)
Actually anatakiwa aweke misalaba kila kona ...
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,796
Likes
3,058
Points
280
Age
42
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,796 3,058 280
Najua mnaujua ukweli ninyi wanaccm kuwa msingependa mkulu awe mwenyekiti wa chama chenu. Mna sababu za msingi sana kwa mtazamo wenu kwani mmo humo ccm kwa maslahi yenu na familia zenu. Mnadhani mkulu akiwa mwenyekiti mirija yenu itakatwa.
Bulembo hakosi katika mkumbo huo na ndio maana anajiongelesha mwenyewe. Mtakakataa. Kama siyo, chama kina taratibu zake na jambo lolote ni lazima lijadiliwe ndani ya vikao vya chama. Bulembo hili alilipuuza na kuwageuza waandishi wa habari aliowaalika kuwa wajumbe wa kikao chake hicho na kuwa msemaji wa ccm kitu ambacho ni kinyume na utaratibu.
Ni muhimu kusikia kutoka kwa msemaji wa ccm juu ya utenguaji wa taratibu za chama na kama kakiuka ambacho ni wazi basi atenguliwe na kufukuzwa uanachama.
 
ezma

ezma

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2014
Messages
1,464
Likes
330
Points
180
ezma

ezma

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2014
1,464 330 180
Huwez kumtofautisha Bulembo na Magufuli kufukuzwa itakuwa ngumu Kama Mkapa kuachwa ccm
 

Forum statistics

Threads 1,237,195
Members 475,497
Posts 29,280,990