Aaaaaargghhhhh!! uchafu mtupu na hizi toothpick zenu...


NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
mwana JF mwenzangu mm hili linanipa kichefuchefu, utakuta mtu yuko kwenye daladala (au sehemu yoyote ya hadhara) anaachama mdomo, anaanza kuchokoa meno, kutoa nyama au uchafu kwenye meno...aaaaarghhhh!!nimepanda gari toka moroko, mpaka avocado mikocheni, abiria mwenzangu cjui kala nyama ya PUNDA maana anazamisha na kuitoa toothpick kama ugomvi...sio ustaarabu hata kidogo, tena akimaliza aitupe chini, hata toilet paper mtu kama anaweza akaiacha bila kuflash...crap!!
wadau upi ni ustaarabu sahihi wa kutumia toothpick?
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mhh uyo katisha
lakion inaboa sana....1.jitu linajichokonoa domo kuuubwa


2.mpo sinema/movie sjui mtu kamaliza popkon anaanza kuufikicha fikicha mfuko bas makelele tu

3.mtu anakunywa chai shwaaaaaaaaa..vyuuuuuuuuuuu yaan anaivutaaa utazan anakunywa tope

4.mtu anakula kwa mkono then mkono uo uo anaiingiza kidole mdomon na kuanza kujichokoa afu anaendelea tena

5 jitu zima linaramba vdole...pyuuu pyuuu ahhh jaman

6.kati kati ya kula jitu linaboza aghhh km linataka kutapika

.......uyo wa toothpick ahh kweli inakera ...ilo domo lilikuwa alinuki?
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
Acha hiyo kuna wale unakuta kasimama anajichitoa mnato wa chupi makalioni na kuibandua bandua

Na wale unakuta jitu limeingiza mkono sehemu zake za siri lajikuna kuna alafu anakuja kukusalimia

Na wale wanaojichokoa chokoa makamasi kuyachezea na anaangalia huko na huko kisha analamba

Hiyo moja ilinipata nasubiri chips mayai mara muuza chips kapenga bonge la kamasi aalafu akashika yai na kulivunjia kwenye kikaangio basi lile kamasi na yai vikachanganyika

Au ushakutana na hii msela unaishi nae kama leo ijumaa kapiga bia safari ya moto kama 6 hivi na huku akivuta sigara aina ya nyota mkahama kijiwe njiani anakutana na wauza pweza akabugia wakati anamalizia akapita muuza mayai ya kuchemsha akachukua mawili akala. Alafu asubuhi anakuongelesha kwa kukusogelea puani "Bro,saa ngapi"?
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,355 280
haaaaa pole sana manake mtu anakutia kichefuchefu hivihivi



mwana JF mwenzangu mm hili linanipa kichefuchefu, utakuta mtu yuko kwenye daladala (au sehemu yoyote ya hadhara) anaachama mdomo, anaanza kuchokoa meno, kutoa nyama au uchafu kwenye meno...aaaaarghhhh!!nimepanda gari toka moroko, mpaka avocado mikocheni, abiria mwenzangu cjui kala nyama ya PUNDA maana anazamisha na kuitoa toothpick kama ugomvi...sio ustaarabu hata kidogo, tena akimaliza aitupe chini, hata toilet paper mtu kama anaweza akaiacha bila kuflash...crap!!
wadau upi ni ustaarabu sahihi wa kutumia toothpick?
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
acha tu rose...nyama zinaliwa bar, unakuja kuleta kero kwenye daladala..domo kama mamba nakwambia...aaagh!!
mhh uyo katisha
lakion inaboa sana....1.jitu linajichokonoa domo kuuubwa


2.mpo sinema/movie sjui mtu kamaliza popkon anaanza kuufikicha fikicha mfuko bas makelele tu

3.mtu anakunywa chai shwaaaaaaaaa..vyuuuuuuuuuuu yaan anaivutaaa utazan anakunywa tope

4.mtu anakula kwa mkono then mkono uo uo anaiingiza kidole mdomon na kuanza kujichokoa afu anaendelea tena

5 jitu zima linaramba vdole...pyuuu pyuuu ahhh jaman

6.kati kati ya kula jitu linaboza aghhh km linataka kutapika

.......uyo wa toothpick ahh kweli inakera ...ilo domo lilikuwa alinuki?
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,355 280
hapo kwenye red umenikumbusha mengiiiii
mamangu alikuwa ananibonda kuhusu tabia hii mpaka nimekoma
nina mtu wangu wa karibu anapenda chai na anakunywa hivyo
muda wa chai napotezeaga mpaka amalize ndo narudi mezani na mie kupata tea






lakion inaboa sana....1.jitu linajichokonoa domo kuuubwa


2.mpo sinema/movie sjui mtu kamaliza popkon anaanza kuufikicha fikicha mfuko bas makelele tu

3.mtu anakunywa chai shwaaaaaaaaa..vyuuuuuuuuuuu yaan anaivutaaa utazan anakunywa tope

4.mtu anakula kwa mkono then mkono uo uo anaiingiza kidole mdomon na kuanza kujichokoa afu anaendelea tena

5 jitu zima linaramba vdole...pyuuu pyuuu ahhh jaman

6.kati kati ya kula jitu linaboza aghhh km linataka kutap.......uyo wa toothpick ahh kweli inakera ...ilo domo lilikuwa alinuki?[/QUOTE
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Hii inakera sana na ni uchafu......
Ila hiyo avatar yako mmmh!!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
toa pumba zako hapa,umekua editor wa topic za watu,..mwenyewe una krismasi moja hapa mjini unajiona wa daslaaaam!!mshamba ww!!
mhh mbona unachepuka bwana...sio poa ivo ..mbona yeye kakurekebsha kistaarabu tu?
amekosea nin?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
mhh uyo katisha
lakion inaboa sana....1.jitu linajichokonoa domo kuuubwa


2.mpo sinema/movie sjui mtu kamaliza popkon anaanza kuufikicha fikicha mfuko bas makelele tu

3.mtu anakunywa chai shwaaaaaaaaa..vyuuuuuuuuuuu yaan anaivutaaa utazan anakunywa tope

4.mtu anakula kwa mkono then mkono uo uo anaiingiza kidole mdomon na kuanza kujichokoa afu anaendelea tena

5 jitu zima linaramba vdole...pyuuu pyuuu ahhh jaman

6.kati kati ya kula jitu linaboza aghhh km linataka kutapika

.......uyo wa toothpick ahh kweli inakera ...ilo domo lilikuwa alinuki?
Ahahahaaaahh!!! Hizo zote tabia zinakera kwa kweli, lakini watu wanaofanya hivyo wanaona kawaida kabisa...
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
acha tu rose...nyama zinaliwa bar, unakuja kuleta kero kwenye daladala..domo kama mamba nakwambia...aaagh!!
mhh yaan ..sasa uyo wa nyama ya punda ungemsaidia kuchukua lijiti kuubwa ungemwambia panua domo nikusaidie...
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Umenikumbusha kuna siku nilikuwa nasafari kutoka Moshi kuja Morogoro. Nilikaa na mama mmoja hivi, kila basi likisimama mara kanunua maandazi, mara mahindi ya kuchoma, mara ya kuchemsha, mara sambusa, mihogo, maparachichi, na vyote anakula...... kufika Mombo chipsi kuku..... Alikua anakula hovyo.... Kazi tunaitafuta Chalinze..... alianza kuharisha..... alitusumbua, hasira zote kwake.... mwisho wa siku ilibidi tumuache tu, maana hatuwezi kumuacha porini na hatuwezi vumilia harufu kama tukisema ahare kwenye basi........ To realize civilization among ourselves, we still hv a long way to go........
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,320
Likes
751
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,320 751 280
Kwenye red hapo ni kweli labda kama kuna nyingine mpya .Ipo after JKT makao makuu kama unaenda Kawe.Kuanzia hapo darajani yote ni Kata ya kawe

UMEONA EEH namrekebisha huyu ***** anabisha wakati mi ndo kituo cha kwenda home, mijitu mingine bwana..masaburi yao meusiii
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
sasa mbona hasira namna hiyo? kha!
si afadhali toothpick,kuna mtu anatoa kamasi zilizokauka kwenye pua,anafikicha na vidole afu anatupa chini. then anaanza kuchokonoa meno na kucha!
toa pumba zako hapa,umekua editor wa topic za watu,..mwenyewe una krismasi moja hapa mjini unajiona wa daslaaaam!!mshamba ww!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,696
Members 474,712
Posts 29,230,755