A typical Zambian man monthly budget | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A typical Zambian man monthly budget

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ghost, Feb 4, 2012.

  1. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahahahahaaaaaaaa....
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,482
    Likes Received: 1,844
    Trophy Points: 280
    Haina tofauti na bajeti ya mwanaume wa kitanzania ndio maana TBL inaongoza kwa kulipa kodi tra
     
  4. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,902
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa bongo ningekukumbusha kimoja ulichosahau. FEGI!!mzee serikali yetu inategemea hiyo kitu. Umeshaona bajeti ikipita bila kwanza kuinua bei ya sport,sm,embassy nk?sigara ndiyo tz. Tz bila sigara haiendi. “UVUTAJI WA SIGARA NI HATARI KWA AFYA YAKO”
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaah!! Hii bajeti kali...
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    inatofautiana na bajeti yangu kidogo sana, kwa sababu ya kwangu kwenye upande wa food and transport ni ndogo zaidi ya huyu jamaa
     
  7. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,997
    Likes Received: 753
    Trophy Points: 280
    But tell me one critical fact: How much does this man earn per month?
     
  8. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,296
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Lete ya tanzania
     
Loading...