A Special message to single mothers

A Special message to single mothers

Muwape moyo au muwachambe?
Hapana.kwa ujasiri wao huwezi kukataa kwamba humu ndani hakuna watu walielelewa na singo maza na wakakua hadi wanatuma thread humu sasa hivi.
Being single mother is a symbol of daring & courage!
 
Inategemea ntu na ntu,ila kwa wewe acha tu upewe hizo kauli,kuna uzi chitchat ukaenda kusema unavyotongoza pm (kiukweli nlishangaa sana ni kama vile mtaani umempa game mtu anakutangaza),unafikiri kuna mtu anaweza jisocialise nawewe?ya private yabaki private kuyaleta jukwaani ni ushamba na utoto tu
Tunawapenda Single mothers ila kiukweli wengi wao wanashida. Mifano tunayo yaani kwenye kauli tu utajua she is hell of a problem no man can bear.
 
Hapo Sawa,ila Hata ndoani single mom wapo sema tu tunang'ang'ana na status
Hapana.kwa ujasiri wao huwezi kukataa kwamba humu ndani hakuna watu walielelewa na singo maza na wakakua hadi wanatuma thread humu sasa hivi.
Being single mother is a symbol of daring & courage!
 
upload_2018-5-18_16-14-16.png
 
Binam asante kusema hayo lakini mimi wala huwa sijali kabisa nashangaa wanaoumiaga maana nikimuona mwanangu napata raha sana
Kuweni na mioyo migumu msitishwe na wanaume wenye masimango na wabinafsi,tena kama mwanaume hataki mwanao piga chini
hujadata na love wew ndio maana wasema ivyo
 
Inategemea ntu na ntu,ila kwa wewe acha tu upewe hizo kauli,kuna uzi chitchat ukaenda kusema unavyotongoza pm (kiukweli nlishangaa sana ni kama vile mtaani umempa game mtu anakutangaza),unafikiri kuna mtu anaweza jisocialise nawewe?ya private yabaki private kuyaleta jukwaani ni ushamba na utoto tu
This is my feedback ya PRIVATE yanatoka wapi tena mummy! We are talking about Single mothers here. And I am giving my experience out of JF (Here we rarely meet face to face so difficult to judge the unknown)>>>!
 
Hapo Sawa,ila Hata ndoani single mom wapo sema tu tunang'ang'ana na status
Ingawa kuna singo maza wengi wameolewa lakini wakificha kwamba hawana watoto wala hawakuwahi kuzaa!hawa siwezi kuwalaum!kuna mdada fulani ana mtoto mkubwa tu na aliolewa na jamaa flani lakini akamtambulisha mtoto wake kuwa ni mdogo wake!maisha yanaendelea tu.vitoto vingine vimezaliwa vinaambiwa huyu ni anko wenu kumbe ni braza!maisha yanaenda.daahhh majanga jamaa aliempaga mimba akamkimbia si karudi anamtafuta mtoto wake.mtoto amekuwa mkubwa kajikaza kuficha siri lakini babaake anakuja kumtaka amchukue waende zao.
 
To begin with there should never be a line between Single mothers and other types of mothers or women.

Hawa ni akina mama ambao against all odds wamekubali kwamba mahusiano yao yamefika mwisho na wakakaza moyo na kuwalea watoto wao peke yao. Imagine just how hard that alone can be.

Kuna wanaume kutokana na inferior minds ama sijui na malezi yanachangia wanawabezaga sana hawa akina mama. Bila shaka hawa hata uzazi hawaujui. Uzazi ni mgumu sana hasa ukiwa alone. Kukidhi mahitaji yako tu kikamilifu ni shida kama haupo njema.

Kuna mahitaji mengine ambayo sio ya hela lakini yanahitaji uwe na mwenza. It makes it easier. Mfano kuumwa, mfano kuhudhuria shughuli zinazohusu watoto. Mfano even za shule, birthdays.

Sasa huyu mwanamama anakazana anafanya yote kwa ajili ya mwanae.

And some dummies still dare talk shit about them.
 
Point Yangu ilikuwa umeolewa bila mtoto mkajaaliwa watoto ndoani ila sasa majukumu yote unayabeba wewe kifamilia mwanaume ana pesa ila hajali familia mnaishi kama majirani ,kutoka huwezi unakufa na tai shingoni unaona jamii haitakuelewa
Ingawa kuna singo maza wengi wameolewa lakini wakificha kwamba hawana watoto wala hawakuwahi kuzaa!hawa siwezi kuwalaum!kuna mdada fulani ana mtoto mkubwa tu na aliolewa na jamaa flani lakini akamtambulisha mtoto wake kuwa ni mdogo wake!maisha yanaendelea tu.vitoto vingine vimezaliwa vinaambiwa huyu ni anko wenu kumbe ni braza!maisha yanaenda.daahhh majanga jamaa aliempaga mimba akamkimbia si karudi anamtafuta mtoto wake.mtoto amekuwa mkubwa kajikaza kuficha siri lakini babaake anakuja kumtaka amchukue waende zao.
 
Point Yangu ilikuwa umeolewa bila mtoto mkajaaliwa watoto ndoani ila sasa majukumu yote unayabeba wewe kifamilia mwanaume ana pesa ila hajali familia mnaishi kama majirani ,kutoka huwezi unakufa na tai shingoni unaona jamii haitakuelewa
A real man will never shy away from his own family responsibilities unless otherwise there is a problem somewhere. IT'S THAT SIMPLE.
 
Binam asante kusema hayo lakini mimi wala huwa sijali kabisa nashangaa wanaoumiaga maana nikimuona mwanangu napata raha sana
Kuweni na mioyo migumu msitishwe na wanaume wenye masimango na wabinafsi,tena kama mwanaume hataki mwanao piga chini
Take five wala sina time acha waseme nikiamua nisiwe single hata Leo naweza ila once its done is done!!!!
 
Jamii adden,sisi wanawake ndo wa kwanza kuwasema kaka zetu au watoto wetu wasioe single moms,pia wasioe watoto wa single moms,
ILA PIA KUMFICHA MTOTO NA KUEKTI WEWE NI NDUGU NA SI MAMA NI UCHAWI WA HALI YA JUU UBINAFSI WA KIWANGO CHA JUU,MIMI NI MAMA ADEN KAMWE SIONI AIBU KUSEMA NI MAMA NA SIWEZI FICHA MWANANGU KWA SABABU YOYOTE
Ingawa kuna singo maza wengi wameolewa lakini wakificha kwamba hawana watoto wala hawakuwahi kuzaa!hawa siwezi kuwalaum!kuna mdada fulani ana mtoto mkubwa tu na aliolewa na jamaa flani lakini akamtambulisha mtoto wake kuwa ni mdogo wake!maisha yanaendelea tu.vitoto vingine vimezaliwa vinaambiwa huyu ni anko wenu kumbe ni braza!maisha yanaenda.daahhh majanga jamaa aliempaga mimba akamkimbia si karudi anamtafuta mtoto wake.mtoto amekuwa mkubwa kajikaza kuficha siri lakini babaake anakuja kumtaka amchukue waende zao.
 
Jamii adden,sisi wanawake ndo wa kwanza kuwasema kaka zetu au watoto wetu wasioe single moms,pia wasioe watoto wa single moms,
ILA PIA KUMFICHA MTOTO NA KUEKTI WEWE NI NDUGU NA SI MAMA NI UCHAWI WA HALI YA JUU UBINAFSI WA KIWANGO CHA JUU,MIMI NI MAMA ADEN KAMWE SIONI AIBU KUSEMA NI MAMA NA SIWEZI FICHA MWANANGU KWA SABABU YOYOTE
Upuuzi kuficha mwanao tena mnooo
 
Adui wa mwanamke siku zote ni mwanamke mwingine> Ukiona mumeo anakimbia majukumu ujue kuna mwanamke mwingine anakuibia na ukuchunguza kwa makini wewe ni chanzo. Jiulize kwa nini jana alikuwa anahudumia bila shaka tena kwa upendo na leo kaacha. Kuna tatizo mahala!!!
 
Back
Top Bottom