A divoced man looking for seriouse single woman


Rahajipe

Rahajipe

Senior Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
168
Likes
2
Points
0
Rahajipe

Rahajipe

Senior Member
Joined Oct 29, 2012
168 2 0
Mimi ni mwanamume niliye na miaka zaidi ya 40, ninaishi na kuendesha shughuli zangu hapa jijini dar. Nina watoto wawili wakubwa na ni mkristo. Tangu nimeachana na mke wangu nimekaa muda sasa nikiwa mpweke kiasi cha kutosha.


Kutokana na hali hiyo ya upweke sasa umefika wakati wa kuhitaji kupata rafiki ambaye naye; aidha ametendwa au anaishi maisha ya upweke kama haya ili tuweze kuliwazana. Mwenza ninayemhitaji anatakiwa awe na vigezo hivi:


Awe na umri kuanzia miaka 30 na kuendelea


Awe single au aliyeachika/kuzalia kwao na asiwe na watoto zaidi ya wawili.


Awe na ajira inayoeleweka mwenye maisha sio ya kuomba vocha ya Tsh 500!


Awe na elimu ya kutosha ambayo inampa ufahamu na utambuzi wa nini ni maisha!


Suala la kuzaa naye lisipewe kipaumbele sana bali liwe la mjadala wa baadaye.


Suala la dini lisiwe kizingiti sana, cha msingi ni uamzi wa hiari wa mtu mwenyewe.


Asiwe mnene wala mfupi, awe mwembamba na urefu wa kuanzia futi 5 na kuendelea.


Rangi si kigezo bali cha msingi isiwe mkorogo NO!


Awe anaishi maisha ya kujitegemea.


Awe ni mtu mwenye uwezo wa kufanya maamzi ya kimaendeleo hata akiwa peke yake


Nina imani kuwa kupitia jamvi hili nitampata Yule aliye chaguo langu la kweli ukizingatia kuwa kuna wengi wamepitia humu na wameweza kuwapata wenza wao na maisha yao yako vizuri.
Kwa Yule ambaye yupo serious na anaona kuwa tunaweza kufikia ndoto hii, naomba ani PM tu nami nitafanya mawasiliano naye.


TUONGOZWE NA UWEPO WA MUNGU KATIKA HILI


UTANI SITAKI KATIKA HILI.
 
awp

awp

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
1,714
Likes
10
Points
135
awp

awp

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
1,714 10 135
Mimi ni mwanamume niliye na miaka zaidi ya 40, ninaishi na kuendesha shughuli zangu hapa jijini dar. Nina watoto wawili wakubwa na ni mkristo. Tangu nimeachana na mke wangu nimekaa muda sasa nikiwa mpweke kiasi cha kutosha.


Kutokana na hali hiyo ya upweke sasa umefika wakati wa kuhitaji kupata rafiki ambaye naye; aidha ametendwa au anaishi maisha ya upweke kama haya ili tuweze kuliwazana. Mwenza ninayemhitaji anatakiwa awe na vigezo hivi:


Awe na umri kuanzia miaka 30 na kuendelea


Awe single au aliyeachika/kuzalia kwao na asiwe na watoto zaidi ya wawili.


Awe na ajira inayoeleweka mwenye maisha sio ya kuomba vocha ya Tsh 500!


Awe na elimu ya kutosha ambayo inampa ufahamu na utambuzi wa nini ni maisha!


Suala la kuzaa naye lisipewe kipaumbele sana bali liwe la mjadala wa baadaye.


Suala la dini lisiwe kizingiti sana, cha msingi ni uamzi wa hiari wa mtu mwenyewe.


Asiwe mnene wala mfupi, awe mwembamba na urefu wa kuanzia futi 5 na kuendelea.


Rangi si kigezo bali cha msingi isiwe mkorogo NO!


Awe anaishi maisha ya kujitegemea.


Awe ni mtu mwenye uwezo wa kufanya maamzi ya kimaendeleo hata akiwa peke yake


Nina imani kuwa kupitia jamvi hili nitampata Yule aliye chaguo langu la kweli ukizingatia kuwa kuna wengi wamepitia humu na wameweza kuwapata wenza wao na maisha yao yako vizuri.
Kwa Yule ambaye yupo serious na anaona kuwa tunaweza kufikia ndoto hii, naomba ani PM tu nami nitafanya mawasiliano naye.


TUONGOZWE NA UWEPO WA MUNGU KATIKA HILI


UTANI SITAKI KATIKA HILI.
asilimia 95% ya vigezo vyote ninavyo tatizo nina 40yrs nitakufaa?
 
M

Museven

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
399
Likes
18
Points
35
Age
49
M

Museven

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2011
399 18 35
mwenzio wa ndoa hajafa. Unataka kuzini weye!
 
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,663
Likes
12
Points
135
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,663 12 135
sababu za kuachana na mkeo ni zipi usije ukakuta mfupa uliomshinda fisi wanajf watauweza wapi
 
Rahajipe

Rahajipe

Senior Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
168
Likes
2
Points
0
Rahajipe

Rahajipe

Senior Member
Joined Oct 29, 2012
168 2 0
Ndiyo maana inaitwa AVATAR. Kwani ukiweka picha ya PAKA nawe umekuwa paka?
 
Rahajipe

Rahajipe

Senior Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
168
Likes
2
Points
0
Rahajipe

Rahajipe

Senior Member
Joined Oct 29, 2012
168 2 0
40years you are in the target, ndiyo maana nikasema kuanzia 30 na kuendelea. if you don't mind join me we wanna talk.
 
Rahajipe

Rahajipe

Senior Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
168
Likes
2
Points
0
Rahajipe

Rahajipe

Senior Member
Joined Oct 29, 2012
168 2 0
Naomba nijibu kwa ujumla kuwa baadhi ya maswali mliyouliza ni ya msingi sana, ila anayestahili kujibiwa ni yule atakayekuwa amejitokeza kuungana na mimi. Na kwa ufupi mimi sijafiwa na niliyeachana naye yupo anaendelea na maisha yake. Tofautisha kufiwa na kuachana.
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,893
Likes
841
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,893 841 280
Wish you GOOD LUCK and success.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,227
Likes
9,823
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,227 9,823 280
patana na mkeo,muoane upya
 
C

Cynthia Chriss

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
480
Likes
9
Points
0
C

Cynthia Chriss

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
480 9 0
Umenifanya nirudi nikaiangalie tena avatar yake. Mh! Halafu anataka serious single woman. lol
hahha tena eti anatete,a man of 40yrs?imagine ndo baba wa watoto wako.si bora ungeweka hiyo ya paka tujue unapenda paka sa unafikiri hiyo uliyoweka inawakilisha nini?nakushauri kwa vile we Mkristu tilia maanani ushauri wa Azote.
Maana hamna guarantee utakayempata atakuwa better kuliko uliyekula nae kiapo.
 
Last edited by a moderator:
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
241
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 241 160
Mmmh divorced hawana upendo wa kweli...wanakuwa busy na maisha yao na watoto wao....
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,511
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,511 280
Akina mama kazi kwenu.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Likes
3,649
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 3,649 280
kwahiyo avatar huwez kupata mtu serious manake hizi katuni muda mwingne zinasadifisha tulivyo
 
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,486
Likes
814
Points
280
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,486 814 280
Khee umekuja kwa ID hii tena, mabwakuuu ila tushakusoma mbaba
 

Forum statistics

Threads 1,272,952
Members 490,211
Posts 30,465,791