400 wajiunga na chadema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

400 wajiunga na chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jul 24, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,871
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145



    Home » »
    [h=3]400 WAJIUNGA NA CHADEMA[/h]



    na Joseph Malembeka, Morogoro


    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) mkoani Morogoro kimeendelea kuzoa wanachama kutoka vyama mbalimbali ambapo juzi jumla ya wanachama wapya 400 walijiunga na chama hicho.


    Wanachama hao wapya walijiunga na Chadenma katika mkutano wa hadhara uliofanyika kwenye viwanja vya ‘Fire’ mjini hapa.


    Mwenyekiti wa chama hicho Manispaa ya Morogoro, Zuberi Kiloko, alisema kati ya wanachama hao 250 ni wapya huku 150 wakitoka Chama cha Wananchi (CUF) na Chama Cha Mapinduzi (CCM).

    Awali, Mwenyekiti wa Baraza la Wanawake la CHADEMA (Bawacha) Mkoa wa Morogoro, Levina Matambo na Katibu wa Bawacha, Mecy Naula, waliwashauri wanawake kubadilika na kuunga mkono juhudi za vyama vya siasa nchini kufanya mabadiliko ya kisiasa kwa kukiondoa chama kilichopo madarakani na kuingiza chama kipya.


    Walisema utawala wa sasa unaongoza nchi kwa mazoea, jambo ambalo linaiingiza nchi


    Chanzo: Tanzania Daima


     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,330
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    M4c inatwanga kotekote!
     
  3. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Go chadema
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    M4c inavunja vunja ngome za magamba!
     
  5. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,681
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    chadema muziki munene!
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160


    Haswaa!! M4c haitawaponesha kamwe mafisadi!
     
  7. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,706
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    karibuni na Kwimba M4c
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,420
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Chagua ccm chagua mafisadi,
     
  9. mgen

    mgen JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 15,148
    Likes Received: 1,882
    Trophy Points: 280
    bado waukaye Zomba!
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,015
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Go Chadema
    Go conquer Msoga,
    na Lindi
    na chalinze
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,948
    Likes Received: 1,274
    Trophy Points: 280
    haya mapuuzi yameng'ang'ania hela zangu za NSSF. I hate you. Na mtatoa tu
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,948
    Likes Received: 1,274
    Trophy Points: 280
    haya mapuuzi yameng'ang'ania hela zangu za NSSF. I hate you. Na mtatoa tu mpende au msipende!
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Ni upepo tu... utapita-JK!
     
  14. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,606
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Jamani huku kudanganyana mtakoma lini ,mimi nilisikia mia nane !Naona hapa wametajwa kidogo sana.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,672
    Trophy Points: 280
    400 kamili ha haa haaa!
     
  16. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ningeshtuka kama source ya habari lingekuwa gazeti la Uhuru.
     
  17. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,644
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    m4c for ever
     
  18. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hao waliozidi wachukueni nyie magamba.
     
  19. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kamili bila chenga utaki ulazimishwi
     
  20. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Tuliza moyo mkuu, maana kwa hizo hasira!
    Mh, naomba mi nikae mbali.
     
Loading...