Smart911
Platinum Member
- Jan 3, 2014
- 179,322
- 197,051
La kwanza... Njoo niichapeA.k.a Chupi chupii😊😊😊
Mapema sana
La kwanza... Njoo niichapeA.k.a Chupi chupii😊😊😊
Mapema sana
Bao La mapema sana dahhh!La kwanza... Njoo niichape
Cha asubuhi...Bao La mapema sana dahhh!
😊😊😊😊😊Cha asubuhi...
South ni wabovu hamna timu hapo.Daah wasauzi wananiangusha shabiki lao hapa
Bingwa SpainNinao wapa nafasi kuchukua kombe ili
1:France
2Portugal
3:Spain
4:England
5:Mexico
Kombe la dunia kuanzia mwaka 2002 bingwa mtetezi amekua akitoka hatua ya makundi. Ni France tu ndio kabeba 2018 Urusi, napia kacheza fainali 2022 Qatar. Hivyo nampa nafasi kubwa kuchukua kombe hili.
Pass ya kifala sana ileKipa wa Sauzi ni wa kuchapa makofi na style yake ya kupiga pasi nje ya 18
Haya mambo ya footwork tumwachie Manuel Neuer