2020 Jimbo la Kinondoni litarudi CCM, amini hilo

2020 Jimbo la Kinondoni litarudi CCM, amini hilo

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Posts
4,752
Reaction score
4,480
Kati ya wabunge kutoka vyama vinavyounda UKAWA,kwa hapa Dar es salaam ambaye nina uhakika alipita kwa bahati basi ni mbunge wa Kinondoni.

Huyu jamaa kwanza ashukuru kuungana kwa vyama vya UKAWA kwa sababu kura hazikugawanyika, lakini pia aishukuru CCM kwa kumpitisha mgombea ambaye wananchi hawakumtaka ndugu Iddi Azan.

Hata hivo pamoja na hilo lakini huyu mgombea wa CCM alishindwa kwa kura 5000, means kama CCM wangeweka mgombea anayeuzika basi wangeshinda, we fikiria vyama vinne viliungana na bado jamaa alikuwa na kura elfu 65 kwa 70.

Ina maana CCM bado ina watu wa kutosha, sasa nasema hivi, nina uhakika wa 100% Kinondoni 2020 itarudi CCM, unless huyu mbunge ajijengee heshima kwa kufanya hata mikutano na maendeleo, ila bahati mbaya huyu ni mbunge pekee wa DSM ambaye hata jina lake watu hawamjui na hata sura hajulikani
 
Mtulia jimbo limemzidi uwezo, ameshindwa kutumia kabisa uwepo wa UKAWA, kiuhalisia mgogoro wa CUF utarudisha majimbo mengi tu ya UKAWA ya Dsm kwa CCM.
 
Kati ya wabunge kutoka vyama vijavyounda ukawa,kwa hapa dar es salaam ambaye nina uhakika alipita kwa bahati basi ni mbunge wa Kinondoni.huyu jamaa kwanza ashukuru kuungana kwa vyama vya ukawa kwa sababu kura hazikugawanyika ,lakini pia aishukuru ccm kwa kumpitisha mgombea ambaye wananchi hawakumtaka ndugu Iddi Azan.hata hivo pamoja na hilo lakini huyu mgombea wa ccm alishindwa kwa kura 5000.means kama ccm wangeweka mgombea anayezika basi wangeshinda,we fikiria vyama vinne viliungana na bado jamaa alikuwa na kura elfu 65 kwa 70.ina maana ccm bado ina watu wa kutosha.sasa nasema hivi,nina uhakika wa 100% kinondoni 2020 itarudi ccm,unless huyu mbunge ajijengee heshima kwa kufanya hata mikutano na maendeleo,ila bahati mbaya huyu ni mbunge pekee wa DSM ambaye hata jina lake watu hawamjui na hata sura hajulikani

Hatuitaji kuiona sura ya mbunge , sisi wanakinondoni tulichokuwa tunataka ni maendeleo na sasa tunayaona kupitia mbunge huyu.
CCM miaka yote mliolishikilia jimbo la kinondoni mmefanya nini la maana zaidi ya kutuharibia vijana wenzetu kwa madawa ya kulevya.

Nikuhakikishie tu kwamba . jua liwake au mvua inyeshe, tutachagua UKAWA 2020
 
Acha wajifariji, Kinondoni hatutakagi ujinga eti 2020 wewe utakuwepo?
 
Kama wasipojizatiti kweli abdallah mtolea atapoteza jimbo.ukawa tujitzhidi
 
Achilia huyo wa kinondoni...nionavyo kama kamarade P wa Makonda akilitamani la au kaw au ubungo, itakuwa "bien" pia kwa Nambari wani!
 
Kinondoni ina idadi kubwa ya watu wenye akili timamu, kamwe hawawezi kuipa kura ccm
 
Mkuu, si Kinondoni tu bali majimbo mengi sana ya UKAWA. Wananchi wameshtuka kumbe wapinzani ni matapeli tu
Kama ni kuweka akiba basi waweke sana,maana ni wengi hawatarudi majimboni
 
Mkuu, si Kinondoni tu bali majimbo mengi sana ya UKAWA. Wananchi wameshtuka kumbe wapinzani ni matapeli tu
Mliyasema sana haya kwa Mh. Mnyika katika kipindi chake cha kwanza Ubungo. Matokeo??? Hamjifunzi???!!!
 
Mkuu, si Kinondoni tu bali majimbo mengi sana ya UKAWA. Wananchi wameshtuka kumbe wapinzani ni matapeli tu


Matapeli ni wale waliokuwa madarakani kwa zaidi ya nusu karne lakini wameshindwa kuleta maendeleo, sana sana wanachojua ni utawala wa mabavu na udikteta.
 
Back
Top Bottom