2020 CHADEMA watapoteza viti vingi vya Ubunge, upinzani utanyong'onyea, wapigakura watakuwa wachache | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2020 CHADEMA watapoteza viti vingi vya Ubunge, upinzani utanyong'onyea, wapigakura watakuwa wachache

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chizi Maarifa, May 11, 2017.

  1. Chizi Maarifa

    Chizi Maarifa JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2017
    Joined: Jul 29, 2013
    Messages: 1,446
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Nasikitika kusema hili. Upinzani hasa kwa chama kikuu cha upinzani CDM kitapoteza viti vya ubunge. Kwenye urais pia watapata asilimia za chini sana.

    Pia mwaka 2020 kutakuwa na mwitikio hafifu wa kupiga kura ukilinganisha na mwaka 2015. Wananchi wamekata tamaa na upinzani utazidi kunyong'onyea huku CCM IKIIMARIKA.

    Ni habari za kuogofya na za kutisha lakini nmeona niseme na leo tarehe 11/05/2017 iwekwe kumbukumbu hii. Ikiwa CDM watashinda nipigwe BAN YA MAISHA na pia nipo tayari kuhamishwa nchi nipelekwe kokote kule.

    Nasisitiza. CDM imepoteza mwelekeo, haina mikakati,haina mipango imekata tamaa. CCM hujipanga wakati wote na kuungana kuupata ushindi kwa hali na mali.

    Nchi hii itarudi zama za kale za kati.
     
  2. mwambadog

    mwambadog JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2017
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 1,745
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    utabili wa ccm

    hii mkoa

    arusha
    mbeya

    hata mlale kwa shetani hamuwezi pata
     
  3. kizaizai

    kizaizai JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2017
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 2,839
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    Hahaaa... eti wakuhamishe nchi ueende popote, unashindwa kuhamisha maisha yako na jamaa wanaokuzunguka yawe ya neema, unataka kwenda kuwa mizigo ya watu wengine.
     
  4. englibertm

    englibertm JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2017
    Joined: May 1, 2009
    Messages: 9,267
    Likes Received: 1,958
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo CCM ndo inaependwa? Kwa lipi?kudumaza uchumi?
     
  5. Ndalama

    Ndalama JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2017
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 8,152
    Likes Received: 5,105
    Trophy Points: 280
    Mikakati utaiona wapi kama mikutano imezuiwa?
     
  6. M

    Mkirindi JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2017
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 3,674
    Likes Received: 1,261
    Trophy Points: 280
    Mbeya na Arusha sio ushindi
     
  7. Chizi Maarifa

    Chizi Maarifa JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2017
    Joined: Jul 29, 2013
    Messages: 1,446
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Sijasema CCM inapendwa ila nachosema hakuna chama mbadala. CDM inapoteza uelekeo

     
  8. libeva

    libeva JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2017
    Joined: Mar 25, 2015
    Messages: 2,455
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Unaota au utabiri?
     
  9. Ngushi

    Ngushi JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2017
    Joined: Jul 8, 2016
    Messages: 6,543
    Likes Received: 12,295
    Trophy Points: 280
    Jina lako linaendana mubashara na ulichoandika
     
  10. chigga2

    chigga2 Senior Member

    #10
    May 12, 2017
    Joined: Mar 22, 2016
    Messages: 195
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Inapoteza vip uelekeo...weka maelezo ya kutosha...sio maneno...we juz tu tumepata wabunge wa east africa...kwa mara ya kwanza...unasema inapoteza...haha...
     
  11. NYANYADO

    NYANYADO JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2017
    Joined: Jan 8, 2013
    Messages: 2,866
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Chadema itakufa kabla ya mwaka 2014 by Wasira
     
  12. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2017
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,849
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    huku utabiri alishaufanya WASSIRA kilichompata mpaka leo anazunguka kwenye korido za mahakama.
     
  13. ngoma ya ukae

    ngoma ya ukae JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2017
    Joined: Feb 8, 2017
    Messages: 611
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 180
    Sio kweli, mimi nilikuwa ccm nimehamia Chadema juzi tu, na watu wengi huku napoishi wanazidi kuhamia Chadema kila kunapokucha.
     
  14. englibertm

    englibertm JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2017
    Joined: May 1, 2009
    Messages: 9,267
    Likes Received: 1,958
    Trophy Points: 280
    Kama haipendwi itachaguliwaje? Wabunge wenyewe wa CCM wanasema CCM inajiweka pabaya kwa kuto timiza ahadi eg upatikanaji wa maji.
     
  15. n

    ngodowimkulu Member

    #15
    May 12, 2017
    Joined: Mar 20, 2017
    Messages: 93
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Ndoto za Mchana
     
  16. b

    bne JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2017
    Joined: Oct 11, 2016
    Messages: 1,507
    Likes Received: 1,497
    Trophy Points: 280
    Sijui wewe na nape nani anaijua sana ccm.
    Nape anaeona mbali amekwisha toa angalizo kwa ccm we unakuja na ngonjera zako.
    Nauzuri umesema mwenyewe kuwa wananchi wengi wamekata tamaa, we unafikili wamekatishwa tamaa na ccm au chadema? Ccm ni mufulisi na itaporomoka zaidi 2020
     
  17. m

    mpululu JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2017
    Joined: Jan 3, 2013
    Messages: 1,143
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Iwe fair election, tume huru, then uje utoe Mawazo yako hapa, Ccm bila police, tume yenu ya uchaguzi hata kile chama cha bwana Dovutwa kinachukua nchi saa mbili tu asubuhi
     
  18. xav bero

    xav bero JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2017
    Joined: Nov 24, 2016
    Messages: 4,764
    Likes Received: 6,172
    Trophy Points: 280
    Nchi ni zaid ya hyo mikoa
     
  19. Goodmsoka

    Goodmsoka Senior Member

    #19
    May 12, 2017
    Joined: Apr 1, 2015
    Messages: 164
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Kati ya chadema na ccm ipi iliyochokwa tumia akili kufikiri
     
  20. Goodmsoka

    Goodmsoka Senior Member

    #20
    May 12, 2017
    Joined: Apr 1, 2015
    Messages: 164
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Moshi pia
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...