2020 CHADEMA watapoteza viti vingi vya Ubunge, upinzani utanyong'onyea, wapigakura watakuwa wachache | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2020 CHADEMA watapoteza viti vingi vya Ubunge, upinzani utanyong'onyea, wapigakura watakuwa wachache

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chizi Maarifa, May 11, 2017.

  1. Chizi Maarifa

    Chizi Maarifa JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2017
    Joined: Jul 29, 2013
    Messages: 1,345
    Likes Received: 1,201
    Trophy Points: 280
    Nasikitika kusema hili. Upinzani hasa kwa chama kikuu cha upinzani CDM kitapoteza viti vya ubunge. Kwenye urais pia watapata asilimia za chini sana.

    Pia mwaka 2020 kutakuwa na mwitikio hafifu wa kupiga kura ukilinganisha na mwaka 2015. Wananchi wamekata tamaa na upinzani utazidi kunyong'onyea huku CCM IKIIMARIKA.

    Ni habari za kuogofya na za kutisha lakini nmeona niseme na leo tarehe 11/05/2017 iwekwe kumbukumbu hii. Ikiwa CDM watashinda nipigwe BAN YA MAISHA na pia nipo tayari kuhamishwa nchi nipelekwe kokote kule.

    Nasisitiza. CDM imepoteza mwelekeo, haina mikakati,haina mipango imekata tamaa. CCM hujipanga wakati wote na kuungana kuupata ushindi kwa hali na mali.

    Nchi hii itarudi zama za kale za kati.
     
  2. m

    mtu mbovu Member

    #21
    May 12, 2017
    Joined: Apr 4, 2017
    Messages: 32
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Utakuwa umefakamia uji wa mgonjwa kwa hizo pum
     
  3. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #22
    May 12, 2017
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,931
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    wabunge wao wengi badala ya kufanya kazi wamejiingiza kwenye malumbano ya ukawa kama huyo wa temeke kupitia cuf yeye ugomvi wa chama chao amekipa kipaumbele kuliko kutumikia wananchi
     
  4. GANG MO

    GANG MO JF-Expert Member

    #23
    May 12, 2017
    Joined: Dec 6, 2016
    Messages: 825
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 180
    bila polic, tume ya upendeleo na wakurugenz ccm ni mwepesi zaid ya tishu. Mnabebwa afu mnatoka kwa wananch na kujigamba mnapendwa. Looo!
     
  5. K

    Kilasi Mkuu JF-Expert Member

    #24
    May 12, 2017
    Joined: Nov 25, 2013
    Messages: 2,192
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Hamna lolote wewe hujui kwa vile unakaa kona mbaya ya nchi, vitaongezeka sana kwa hii kasi ya m......................g.....................................f........................................l
     
  6. K

    Kilasi Mkuu JF-Expert Member

    #25
    May 12, 2017
    Joined: Nov 25, 2013
    Messages: 2,192
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ipo siku wata beba jiwe.
     
  7. K

    Kilasi Mkuu JF-Expert Member

    #26
    May 12, 2017
    Joined: Nov 25, 2013
    Messages: 2,192
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    huwezi fanya kazi na hali kama ya.............................................
     
  8. M

    Mnyirani JF-Expert Member

    #27
    May 12, 2017
    Joined: Dec 1, 2016
    Messages: 892
    Likes Received: 497
    Trophy Points: 80
    Tumeeeeeeeee
     
  9. n

    ngararumu JF-Expert Member

    #28
    May 12, 2017
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 466
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Kwani wee chizi,
     
  10. zitto junior

    zitto junior JF-Expert Member

    #29
    May 18, 2017
    Joined: Oct 7, 2013
    Messages: 4,741
    Likes Received: 2,713
    Trophy Points: 280
    Khaaaaaaa umenfanya ncheke mkuu kma mazuri vile:D:D:D:D
     
Loading...