2017 hiyo!

kingundya

Member
Apr 22, 2013
49
95
Habari zenu wana JF hususani MMU!
Ni matumaini yangu kuwa mko vema kiafya!
Binafsi Niko vema kwa Msaada wa Mungu!
Niwatakie maisha mema mwaka 2017! Mungu
awabariki mfikiriapo ndugu,jamaa na marafiki!


Pamoja sana!
 

FENOVA

Member
Oct 1, 2016
55
150
Kanisa moja huko Marekani wamemualika kijana wa kiislam kwenda kutoa Adhana kwenye kanisani kabla ya kuanza ibada yao, kwani wamehisi Adhana inafanya Nafsi itulie na kuwa tayari kwa Ibada
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom