2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

Wamelizungumzia hili na wanasema hawa wanaofanya hizi OP wameanguka vibaya sana na hivyo kuharibu reputation yao kwa kiwango cha juu.
Yaa nlikuwa nasoma kozi ya statistics hizi kura za maoni wanasema miaka ya 50 kuna kampuni ilifilisika kabisa baada ya kufanya ya twaweza. Nafikiri hizi projection huwa zinafanywa huku kwetu ili akina jecha na lubuva wapate kumlazimishia wamtakaye
 
Libabe sana hilo lizee. Na anavyopenda watu weusi sijui kama marekani nitaenda tena


Hahaa, watu mnachekesha humu. Hatakuwa na nguvu za kufanya yote hayo kutokana na mfumo wa uongozi. Ondoa wasi.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] asante...!
ntakuwa mnaa..nikusema sipapendi loohhh!!.
Ahahahaaaaa ndo maana nakupendaga.

Uko kama mimi kwa kiasi flani....hupindishagi maneno.

[emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106]

USA baby [emoji631] [emoji631] [emoji631]
 
QUOTE="cute b, post: 18404856, member: 240557"]Lazima Clinton ashinde.
Dunia iongozwe na mmama.
Na mtatukoma nyie[/QUOTE]

dunia ipi??? dunia ni Russia,China na Usa!.kama unadhani hao U.K na germany ni dunia basi unachochora vibaya sana!,na haya mataifa ni rahisi ngamia kupita kwenye tundu la sindano kuliko kuongozwa na mwanamke! mpaka dunia inaisha haitakuja kutokea
 
Wameanguka vibaya sana sidhani kama wataaminiwa tena, watatafuta namna ya kujitetea kwanini OP zao hazikuwa accurate.

Yaa nlikuwa nasoma kozi ya statistics hizi kura za maoni wanasema miaka ya 50 kuna kampuni ilifilisika kabisa baada ya kufanya ya twaweza. Nafikiri hizi projection huwa zinafanywa huku kwetu ili akina jecha na lubuva wapate kumlazimishia wamtakaye
 
HALAFU HUKO KWA WENZETU HAKUNAGA JECHA SALUM HUKO
 
FB_IMG_1478661906682.jpg
 
Back
Top Bottom