2016 ni mwaka wa kuacha Punyeto

Puli pulito piga sana hii kitu...kopo la mafuta na x kali za big ashh ebony pawg na vitu ka hivo ndio ilikuwa mambo yangu kipindi nasoma.Nilipoanza kazi nlikuwa bize sana nkajikuta nàacha mwenyewe.Am 'sober' now kwa muda wa miaka 3.
 
Ha ha ha punyeto ni raha kinoma niliacha miaka mitatu kabla sijaoa.
 
Mkuu nakuunga mkono nami 2016 punyeto ni mwiko Ee mwenyezi Mungu nisaidie...
 
 
miaka 10 siyo haba. ungeniambia mapema ningekutengenezea certificate.
 
miaka 10 siyo haba. ungeniambia mapema ningekutengenezea certificate.
 
heheheeee....pole sana.ila Punyeto sio nzuri ndugu
 
nimeanza kufanya michakato ya kuacha lakini mh ila nitaweza Mungu nisaidie
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…