2015 Mlihubiri Mabadiliko, 2020 Mtahubiri Nini?

2015 Mlihubiri Mabadiliko, 2020 Mtahubiri Nini?

hii slogan bado inaishi na sizo ameshindwa kutimiza kiu ya wanachi.

naamini itakuwa Mabadiliko tena, kuanzia sheria kandamizi mpaka bunge live.
 
Chadema/Ukawa haina Presidential material,labda waazimwe tena mgombea kama walivyoazimwa Lowasa
 
Ndiyo maana nilikwambia acha woga, na pia uache kutia woga wetu wengine bila sababu za msingi. Nafikiri sasa umenielewa.

NImesema hivi nadhani hujanielewa kwa wale wanaopiga makofi siku wakija kuamka wataelewa.
 
Dah! Ninahisi unataka wengine tukamatwe kwa case za uchochezi tu
 
hayo mabadiliko ya maneno ndio unaita mabadiliko? hvi watu kukuogopa hyo unaita nidhamu? kukosa msimamo na kuwa kama kinyonga nayo n mabadiliko? siasa za chuki na visasi hayo ndio mabadiliko mliyohubili

Hizo chuki na visasi umeziona wapi Mkuu? Mbona kuna vitu viko wazi tu na kila mtu anaona kwamba kuna improvements, kwani kusema ukweli tatizo liko wapi?
 
Ccm itapata wakati mgumu kuliko vipind vyote 2020 na kuna uwezekano mkubwa mno wa kuwa ndilo anguko la ccm

Kilimo hoi,njaa kila mkoa,

Kauli za Rais tunazikumbuka sana,
"Mkoa wa kagera kwa nini nyie tu,UKIMWI nyie tu,Mara katerero,Mara tetemeko," huyo ndo rais chief of comfort
Mikopo ya vyuo vikuu danadana,watoto wa maskini sasa hivi ni kawaida kukosa mikopo

Elimu bure,shule haziendi,mfano shule ina wanafunzi 1200,capitation unaletewa laki 3, sasa hivi mitihani ya ndani haifanyiki,na kama wamejitahidi wanaandikiwa ubaon,wakati Kenya wanasambaza laptop mashuleni

Milioni 5o,kila kijiji sasa hivi ni ndoto tena,ccm na serikali yake haitaki hata igusie
Viwanda ,hii Sera ipo kwenye makaratasi na midomoni lakn utekelezaji zero,hii ni sambamba na kilimo kipo hoi

Maji,afya ni shida,nashindwa kuelewa ccm mtakuja na sera ipi,maana mambo yanayowagusa wananchi kwa asilimia kubwa hayaguswi,wamekalia bombardier

Hali uchumi mmoja mmoja duh ,sasa hivi huulizi,ingia tu mtaani na vijijini watakwambia hali ilivyo

Ajira,sasa hivi hakuna ajira,pia watu wengi wanapoteza ajira kwenye sekta binafsi,hii linajieleza

Watumishi wa umma,rais amewakatisha mori wa kufanya kazi, hakuna nyongeza za mishahara ,hata ile kisheria,madaraja hamna

2020 ccm ijiandae kisaikolojia kukabidhi nchi,kizazi kilichopo si kama kilichokuwepo mwaka 1990, hatuli maneno tunataka maisha mazuri,serikali itengeneze mazingira ya vijana kupata ajira au kujiajiri

Naona unaota mchana kweupe ndugu yangu. 2020 ni uchaguzi ambao CCM wanaweza shida hata kabla ya sita mchana
 
Jamaa kafanya mabadiriko makubwa sana
Hamna ufisadi sahv ni rushwarushwa za kawaida2
 
Jamaa kafanya mabadiriko makubwa sana
Hamna ufisadi sahv ni rushwarushwa za kawaida2

Hizo ndogo ndogo kuziondoa 100% ni ngumu, kwani zinaanzia kwenye familia. Eti unampa mtoto pipi ili asikulilie ukitoka nyumbani.
 
Bahati nzuri, wendawazimu kama nyinyi mpo wachache nchi hii.
No effect
Bahati mbaya mataahira kama nyinyi ndio mpo wengi nchi hii kiasi madhara nayo kuwa makubwa.
 
Back
Top Bottom