2013 Nikwa Neema tuu

aminangalo

JF-Expert Member
Aug 31, 2013
974
0
Kuna mwimbaji mmoja wa injili mwasabweti kaimba ni kwa Neema tuu kila ninapoenda najisikia kumsukuru Mungu kwa Neema yake

Siyo kwa nguvu wala kwa uwezo bali ni kwa Neema tuuu
 
  • Thanks
Reactions: ram

ram

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
8,112
2,000
Hakika ni kwa neema na rehema tu
Tunaamini neema na rehema zitaendelea kuambatana nasi hata kwa mwaka 2014
Amina......!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom