1st lady na 2nd lady nani mkali??

1st lady na 2nd lady nani mkali??

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
27,806
Reaction score
63,244
Mgeni Rasmi Mke wa Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mama Zakhia Bilal, akizungumza jukwaani baada ya kuzindua rasmi kundi na albam ya kwanza ya kundi jipya la Tanzania Modern Taarab (T-Moto).mia

6.jpg
 
kumbe alikuwa kwenye uzinduzi duuuh
 
weka za wote wawili ili iwe rahisi kufanya comparison
 
Mke wa Rais anaenda kwenye uzinduzi wa taarab,, bado mwingine kwenda uzinduzi wa fiesta
 
Back
Top Bottom