Katavi
Platinum Member
- Aug 31, 2009
- 42,099
- 12,928
Hahahaah ukiwa mjeshi utapendeza zaidiSijawahi, hawajawahi kunitamanisha...
Napenda magwanda tu yananitamanisha kuwa mjeda
Hahahaah ukiwa mjeshi utapendeza zaidiSijawahi, hawajawahi kunitamanisha...
Napenda magwanda tu yananitamanisha kuwa mjeda
salama kabisa, habari yako?,Mdada mamboz
Habari yangu njema kabisa mrembosalama kabisa, habari yako?,
Unanipa machungu nilibaniwa kwenda jeshi eti huko ntaliwa sana na wajedaHahahaah ukiwa mjeshi utapendeza zaidi
Hahahaah Nani alikubania???Unanipa machungu nilibaniwa kwenda jeshi eti huko ntaliwa sana na wajeda
Mai lavuHahahaah Nani alikubania???
Alikuwa sahihi hahahaahMai lavu
Mmmh afu we naeAlikuwa sahihi hahahaah
Mmmh afu we nae
Ukimpata mmoja muelekeze kwangu best[emoji13] [emoji13]wanaume wanajeshi watamu sana tatizo tu wamezoea kucommand all the time.
hapa hapa kwenye huu uzi wao hawakosekani.Ukimpata mmoja muelekeze kwangu best[emoji13] [emoji13]
Usiseme hivyo plziiii... Mimi wangu anaondoka wa Saba kwenda Congo naimani ataludi salama vinginevyo I wil go crazy..They can easily disapear in the war zone...am kiding
Unaongea unajipinga na kujisapoti mwenyewe Dont be mad broooHamna cha mjeda wala nani, hata comando inapokuja kei anasinyaa!
Suala la ulinzi, ni imani tu kuwa wewe kama mwanamke uko na mjeda, ila mmoja mmoja wajeda nao waoga tu kama wengine, labda awe jamaa wa ngerengere na mabawa yake ila sio sababu ya katoka depo au sababu ya jezi.
moja ya majukumu yao...mbele umenda kambi gani wakakuchekea[emoji12] [emoji12]Labda wa mbele hawa wa kibongobongo wanaopiga kisa umekatiza kwenye kambi yao
Mimi nipo ila nimestahafu.Mi nawapenda hasa nikiwaona kwenye magwanda. Natamani kuolewa na mwanajeshi ila awe na cheo asiwe anaenda vitani.