Hivi mwanaume asiye soldier haruhusiwi kumuoa mwana mke soldier!!?
Anhaa, ndo maana cjazionaga couple kama hizo kitaa, zaod kwenye movies tuuMatron mmoja pale 821 nikiwa kurutu msumbufu ananipa penzi na kunionya ni bora nichepuke na askari kuliko raia,ataua
Wao wanasema wanaume maraia huwa wana inferiority complex kwa hiyo ni bora muwe wote wafunga buti,mama kapteni,baba luteni
Hio born to die looh inakata maini kuisikia kutoka kwa mtu unaempenda,I love my soldier he loves me too...ila nachokaga tu anaposema " I'm a soldier born to die" uwiiiiiiii kufa kupo ila hii kauli inaniuaga nguvu.
Yaani acha tu ndugu..saivi haoengei hivyo tena anajua ananiumiza.Hio born to die looh inakata maini kuisikia kutoka kwa mtu unaempenda,
Sana hasa nyakati za usiku wakiwa zamu..akiludi asubui nasema asante mungu akiondoka kwenda kazini naomba mungu amlinde.Kila mtu atakufa haijulakan nani ataanza . Ila askari sometimez wapo katika mazingira hatarishi sana, watakiwa kuwa ready
Sana hasa nyakati za usiku wakiwa zamu..akiludi asubui nasema asante mungu akiondoka kwenda kazini naomba mungu amlinde.Kila mtu atakufa haijulakan nani ataanza . Ila askari sometimez wapo katika mazingira hatarishi sana, watakiwa kuwa ready
Hahaha Unaouoga sana eeeh. Ila ni sehemu ya majukumuSana hasa nyakati za usiku wakiwa zamu..akiludi asubui nasema asante mungu akiondoka kwenda kazini naomba mungu amlinde.
Sana hasa nyakati za usiku wakiwa zamu..akiludi asubui nasema asante mungu akiondoka kwenda kazini naomba mungu amlinde.
Aisee muoga haswa. Najitahidi kuzoea ila kunamda lazima kawasiwasi kawepo.. Si unajua moyo ndo ulipolala.Hahaha Unaouoga sana eeeh. Ila ni sehemu ya majukumu
Watu hawajui kuwa wanalla kwa aman usiku, wanakunyw bia , kuchati na mengine meng wanafanya kwa uhuru kwa sababu tu kuna watu wanawatu wanakesha na kurisk maisha yao kulinda nchi.
Stil wanadharau kwa vyombo vya usalama. Ikitokea a day askar wote walale wataona hali ilivyo
Mungu awalinde kwakweli..ila napenda kuwaona mmevaa Yale magwanda daah.Hahha polee ila wengine hatukai zamu
Bt majukum stil yanafanna tu
JF kiboko kwa vingereza. Kuna mtu ka "cheap in" badala ya ku "chip in"Hiki kizungu mweh
Seriousn't you?
Ha ha ha raha kwakweliJF kiboko kwa vingereza. Kuna mtu ka "cheap in" badala ya ku "chip in"
Hahaha Even the "big people" can not live with stressHa ha ha raha kwakweli
Am too small to live with stress