11.1k inamaanisha nini kwenye mitandao ya kijamii?

11.1k inamaanisha nini kwenye mitandao ya kijamii?

Blush

Member
Joined
Jan 30, 2015
Posts
39
Reaction score
11
Habari za majukumu wakuu...
Tafadharini naomba kuuliza nimekuwa nikiona kwenye page za watu maalufu mfano kwenye tweeter, followers 11.1k n.k hiyo k inamaanisha nini?
 
Habari za majukumu wakuu...
Tafadharini naomba kuuliza nimekuwa nikiona kwenye page za watu maalufu mfano kwenye tweeter, followers 11.1k n.k hiyo k inamaanisha nini?

Million 11 na laki 1(milioni kumi na moja na laki moja)
 
K hua ina represent 1000,so chukua hio zidisha kwa buku
 
Habari za majukumu wakuu...
Tafadharini naomba kuuliza nimekuwa nikiona kwenye page za watu maalufu mfano kwenye tweeter, followers 11.1k n.k hiyo k inamaanisha nini?

Mkuu alama K inasima kama 10 Exp 3 ambayo ni sawa na na 1000 hii inarahisisha kupunguza tarakimu pia kuna M mfano 45M kwenye page za Facebook M ni 10 Exp 6 sawa na Million moja zaidisha kwa 45 unapata 45,000,000
 
Mkuu alama K inasima kama 10 Exp 3 ambayo ni sawa na na 1000 hii inarahisisha kupunguza tarakimu pia kuna M mfano 45M kwenye page za Facebook M ni 10 Exp 6 sawa na Million moja zaidisha kwa 45 unapata 45,000,000

Ahsante kwa ufafanuzi.
 
Back
Top Bottom