10 milioni napata nyumba ya size/ramani gani?

10 milioni napata nyumba ya size/ramani gani?

mkuu inawezekana,usiwasikilize wajinga wachache hapa. Kama wadau waliosema hapa kuwa simamia mwenywe kila kitu
 
Unajenga ya vyumba 3 ndogo ya ukubwa wa mita 9x11 na tofali za block ni 1800 ikiwa msingi utapiga mawe. Bati 45 tu. Mfano hiyo hapo[emoji116]

f4639267fc70bbba281abeb8a753822c.jpg


Ukihitaji michoro ya ujenzi nicheki PM

Duh! Nimeipenda hiyo ramani... Nyumba ndogo ndogo nazipenda sana.
 
Nyumba ya vyumba vinne msingi mpaka linta haizidi 7M kama eneo ni zuri. kuezeka hadi finishing inategemea umechagua materials gani. Kuna watu wamejenga kwa gharama kubwa mno sababu ya kushindwa kuwasimamia mafundi, kujua namna ya kununua materials kwa bei nafuu n.k ....mtu unashinda baa kila kitu unamuachia fundi na pesa unarusha tu kwa tigopesa then wanaishia kutisha wengine waone Ujenzi ni very expensive.
Kweli kabisa mkuu Mtazamo.... wabongo wengi ni wavivu ktk kusimamia kazi
 
Kama kiwanja unacho na kiko flat unahitaji tofali 2000 tu kujenga Nyumba nzuri yenye vyumba 2 moja ni master bedroom! na sebule, dinning na jiko ikiwa na public toilet!
Hutaweza kuifanyia finishing ya nguvu lakini unaweza kuhamia na mambo mengine ni mbele ya safari. Eneo LA Nyumba ni mita za mraba 70.
 
Back
Top Bottom