mshan jr

  1. Architectus

    Mtu Mmoja mzee Akijaribu Kuomba Kifo Kimjie!

    Tumsifu Yesu Kristu! Mtu Mmoja Mzee alikuwa akiokota kuni mwituni mtu huyo mzee alionekana kuchoka sana na ugumu wa Maisha.. alilia na kumlaumu sana Mungu kwa ugumu wa Maisha yake, Hata Akatamani Kufa.. Mtu yule akazitupilia mbali kwa hasira Kuni zake alizoshikilia halafu..akapiga ukelele kwa...
  2. Francis3

    Dunia imechafuka migogoro na vita kila kona ya dunia vimetanda je tunaenda wapi? Tanzania tuna mgogoro?

    Afrika Algeria, Libya na Tunisia Uasi wa Maghreb Cameroon, Chad, Niger, na Nigeria Uasi wa Boko Haram Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo Migogoro ya Kivu Uasi wa ADF Migogoro ya Ituri Upinzani wa Bwana Jeshi la Uasi Libya Vita vya wenyewe kwa wenyewe Mali Migogoro ya Mali ya Kaskazini Somalia Vita...
  3. Gospel Preacher

    Dalali: wa ukumbi wa kukodi unahitajika.

    Habari ndugu zangu, Natafuta ukumbi/Banda la kukodi kwa lengo la kufanya kituo cha maombi na ushauri,napenda liwe na capacity ya ku hold watu 80 mpaka 100, maeneo ya Yombo, Mbagala, Mtoni, Buza,kongowe ya mbagala, liwe na miundo mbinu ya vyoo, na usalama wa eneo, pia lisiwe katikati ya makazi ya...
  4. A

    Eneo la Biashara soko la Karume linapatikanaje?

    kichwa cha habari hapo juu kinahusika kwa sana Mimi ni kijana wa miaka kadhaa, nimehitimu chuo kikuu mwaka jana shahada ya Ualimu. lakini kama mnavyoua suala la ajira limekuwa chngamoto kidogo kwa kuwa nchi yetu ipo kwenye transition period kuelekea kuzalisha ajira nyingi hivyo huku nikiwa...
  5. Sanyambila

    Maoni Yako: Je elimu bure inaleta tija ?

    SALAMU KWENU NYOTE, tangu elimu bure imeanzishwa inchini hapa je kuna utofauti wa tija na wakati Elimu ni ya malipo katika uwepo wa (na) . 1, vitabu 2.matokeo.taaruma 3.madarasa 4.je wanafunzi wanapenda shule 5.utoro vp 6.ari ya walimu inaridhisha najua wadau tuna majibu toa maoni yako...
  6. kimpango

    Kingunge Ngombale-Mwiru azikwa Kikristo makaburi ya Kinondoni; Rais Magufuli, Lowassa, Kikwete washiriki

    Viongozi waandamizi wa vyama na serikali waliohudhuria msimba na Nguli wa siasa za Kijamaa Kingungunge Ngombale Mwiru Rais Magufuli akiwa anaweka mchanga kwenye kaburi la aliyekuwa nguli wa siasa za kijamaa Kingunge Ngombale Mwiru Mjumbe wa kamati kuu ya CHADEMA mh Edward Lowassa akiwa na...
  7. Akilitime

    Wanawake wengine bwana eti "I need a space " hivi kuna haja ya kuendelea kumsubiri mtu kama huyo?

    Hub you know what, I just want to be alone for some moments, give me a space kwanza nitulie ntakutafuta mwenyewe." Eti huku kama sio kuonana zoba ni nini jamani, hivi kuna haja ya kuendelea kustick na mtu alokutamkia hivo? Karibu
  8. MWANASIASA HURU

    Kazi rahisi na kazi ngumu duniani.

    Habari zenu wakuu, Natumai nyote hamjambo. katika kutafakari kwangu, kuna mambo yamenijia akilini juu ya kazi rahisi na kazi ngumu, katika hili nimeona kuwa moja ya kazi rahisi kuliko zote duniani ni kutumia pesa, na moja ya kazi ngumu duniani ni kumtafuta mtu asiyejulikana!!! ni mtazamo...
  9. simon mato

    Ujumbe Muhimu kwa wana CCM Wote

    Ndugu wanajamvi; Naandika haya kwa masikitiko makubwa sana nikiwa shuhuda kwa mambo yanayotokea katika chama changu na katika taifa langu pendwa. CCM tujirekibishe kama wafuasi na wanachama wazalendo: Ni takribani masaa yamepita tokea kwa kuenguliwa kwa waziri wa michezo, sanaa na utamaduni...
  10. MziziMkavu

    KUNA WIZI UMETOKEA BENKI

    KUNA WIZI UMETOKEA BENKI Jambazi akasema "wote laleni chini pesa ni za serikali na maisha ni ya kwenu", wote wakalala chini (HII INAITWA DHANA ...YA USHAWISHI - kubadilisha njia ya kawaida ya kufikiria) Kuna dada kwa woga akawa amelala chini kimitego, Jambazi akamwambia, "dada hebu kuwa na...
  11. Ruttashobolwa

    Habibu Mchange aikacha ACT-wazalendo na kuachana na siasa

    Kutoka kwa HABIBU MCHANGE. TAARIFA KWA UMMA -------------------------------------- YAH:- KUJIVUA UANACHAMA WA ACT WAZALENDO NA KUTOSHIRIKI SIASA. ---------------------------------------- Mimi Mchange Habibu Mchange, Leo Jumaamosi tarehe 10.12.2016, ninaujuza umma wa Watanzania, Rafiki zangu...
  12. baraka muyabi

    Msaada: Samsung Galaxy Note 2 haikamati Wi-Fi na bluetooth

    Habari wana jamvi. natumia simu aina ya samsung galaxy note 2 , tatizo lake ni kutokukamata Wireless network (Wi-fi) pamoja na Bluetooth. naomba mawazo na msaada ili niweze kutumia vitu hivyo.
  13. Abuu Said

    Ethiopia: “We don’t need aid, we need investments”

    Ethiopia: “We don’t need aid, we need investments” Meles Mebrahtu - INDUSTRIAL MINISTER What is industry’s share in Ethiopia’s economy? About 15% of GDP, against 39% for agriculture and 46% for services. Industry is experiencing strong growth, in the region of 8.8% in 2015, but only employs...
  14. E

    Tumuunge mkono Rais Magufuli vita dhidi ya mafisadi

    Kwa kweli nchi ilikuwa imefika pabaya kila sehemu wizi tu, hali imekuwa mbaya zaidi hata watunga sheria nao wamejitumbukiza kwenye michezo hiyo michafu. sasa JPM kajitoa mhanga kusafisha na kuhakikisha nchi inasonga mbele tunaachana na umasikini. Hebu fikiria mtu anajitwalia jengo la umma tena...
  15. A

    Haya ndio magari ghali zaidi duniani kwa mwaka 2016(video)

    Leo hii katika ulimwengu wa magari kwa wale wanaopenda magari ya aina mbalimbali ,imetolewa orodha ya magari 10 ghali zaidi duniani ambayo thamani ya juu ya gari namba moja ni bilioni 10 na zaidi listi nzima iko hapa
  16. mikononyuma

    Viwanda vya vifungashio /boxes dar es salaam

    Msaada kwa anae fahamu viwanda tajwa vinapatikana wapi ndani ya Dar
  17. MziziMkavu

    Ujumbe wa leo............

  18. MziziMkavu

    Dunia ya sasa imani kwa watu imekwisha

    Badala ya Kumuokowa Huyu mama mwenye mtoto anampiga Picha? Lohhhhh Hatari sana huku tunakokwenda.
  19. Mr Njovu

    Ngoma Droo....

  20. Second July

    Mgogoro mkubwa Tanga Cement (Simba Cement)

    Sintofahamika imejitokeza jioni ya leo ndani ya Tanga Cement (Simba Cement) baada ya Katibu wa chama cha wafanyakazi (TUICO) bwana Lawrence Malale kufukuzwa kazi bila sababu za msingi. Sakata hili limetokana na Bwana Malale kuongea kauli ambayo ilitafsiriwa vibaya na management ya Kikaburu...