• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

money peny

  1. mzee wa kasumba

    Unahisi ni nani mwenye ID au AVATAR ya ajabu zaidi humu JF?

    Hebu orodhesha Member ambaye unahisi ni kituko zaidi katika avatar yake ama ID yake. Leo mapenzi pembeni kdg
  2. E

    Swali kwa ma player na watu watu wagumu. kama wewe sio mgumu au player usisome

    Jaman habari zako? maaana najua akat unasoma uko mwenyewe!. Mimi ni kijana wa kiume nimetokea kupendwa na mdada mmoja hapa jirani juzi alianza kuonyesha dalili kitambo.Mfano nikikutana nae anikumbatia kwa nguvu anafrahi ana changamka sana!. lakin mimi kusema kwel ndo walaaaaaaa...
Top