Na kwahilo tu wanaume mjifunze wengi mnalea watoto ambao si wenu,chunguzeni sana haiwezekani mtoto wako asifanane hata kucha,hata kidole,hata alama yoyote ya kwako,huyu kawafungulia njia kidogo japo so sana
Duuuh!!!!hongera sana Del,karibuu tena manzese ,mm nafundisha BUSOKA,nakaa senta yamanzese,siku hizi BUSOKA ni kata,yenye shule tatu BUSOKA yenyewe,SUNGE na Kitwana,nimefurahii kusoma story yako nikiwa mazingira haya,lkn BUSOKA tulionayo na manzese siyo kama ile ulioiacha siku hizi imeungana na...
Inahitaji moyo kwa kweli,lkn huyo. Mmmh!!!!!jiongeze hapo anataka hata hizo elfu 5000alizotoa zirudi,binafsi hapana kwa kweli utaugua moyo kwa kumfikiria huyo Mume mwema anatoka kwa Mungu
Mmmmh!!!!!haikuandikwa hivyo katika KITABU chochote!!!I we Qur'an au Biblia,mwanaume inampasa kumtunza mwanamke,!!!!japo siku hizi ni huo utandawazi,basi walau kushare wote,
Huenda hata mama yako alikuwa in single mother babaako angeona hivyo,hata Ww usingezaliwa ,lkn kwa mwanaume umejitahidi japo sijajua kazi yako ,mwanaume WA awamu yatano unapata wapi muda WA kutafiti mambo ya ajabu
Sent using Jamii Forums mobile app
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.