Upo sahihi mkuu na nimekuelewa vema kabisa, nitafundisha 2 subject as per employee selection, hata Kama chuo nimesomea 2 lakini hio hainizuii competence yangu kwenye somo lingine
Ameeni pamoja sana kiongozi, Mungu yu pamoja nasi, japo tunaomba atuachilie kwenye vifungo hivi vya maisha at least vijana tukamilishe ndoto kabla uzee haujapiga hodi Mana Hali sio powah kabisa
Nahitaji msaada Kama naweza kupata nafasi ya kufundisha hayo masomo kwa ORDINARY level na ADVANCED level Katika mkoa wa DAR ES SALAAM.
Naomba ushirikiano wenu Wana JF kwa yeyote atakayekuwa anajua shule yenye uhitaji wa mwalimu wa hayo masomo.
Mawasiliano +255754410967.
Naomba anayejua shule inayohitaji mwalimu wa masomo tajwa hapo anisaidie kupata connection basi, naweza fundisha KWA level zote ORDINARY level na ADVANCED level pia.
Natanguliza shukran zangu za dhati kwenu wapendwa wanajamii forum nadhani mnaweza kunipatia ushirikiano katika kufanikisha hili...
Kwa dhana ya kuwa T.O si kwamba huyu mtu Basi ni innovator or creator, labda tungetofautisha hilo kwanza, kuwa T.O na kuwa creative ni vitu viwili kabisa japo vina uhusiano, Hawa jamaa Wana extraordinary memory capacity ya kushika vitu, ndio Mana lazima wasome kwanza na ndio wafanye yao
Kingine...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.