kwenye mapenzi hakuna kupotezewa muda wajinga ndo hujipotezea muda wenyewe,,wewe m2 na akili timamu upotezewe muda? Ukiona muelekeo sio anza kumpotezea yeye muda akija kustuka kumekucha....wewe huyoooooooooo kama mwenye wa clouds tv.....
Wanandugu mi ni member wa jukwaa hili sema nilipotea hewani kwa muda,,,maisha ya kibongo tena vijiji vingine hakuna hata network basi ni shidaah hata kuingia jamiiforum....
Let me back to the topic.....mademu wa kileo ukimuacha anadai amechezewa na kupotezewa muda,,ila wewe anapo kuacha...
sijioshei ndugu ila pengine kuna wajuzi na wenyeji wa tanga wanayafahamu mambo haya waweza nieleza nini malengo na makusudio ya hawa wadada kwani kwa upande wangu mambo hayo nayaonaga bongo movie..
Wana forum naombeni ushauri wenu, nipo jijini tanga kwa muda wa miezi 2 sasa tangu nihamie hapa nikitokea dodoma, tatizo ni habari ninazo pata mitaani na shutuma nyingi sana, eti ohh we kaka unajidai sana huna chaming na wenyeji wako unatuonaje kwani mbona hatusikii habari zako mitaani?,,au...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.