Huyo anaesema kodi za Muslim zinaendesha makanisa hajui anachoongea nimefanya kazi TRA kifupi ni kwamba wakristo kwanza wanalipa kodi zao on time namaanisha payee na SDL kutoka makanisani, shule za kikristo hispitals na taasisi zote za kikristo. Ila hawa waislam hata payee za walimu...
Mtoa mada kapime hakili kwanza. Cjui umeolewa ccm ndo maana hakili zako za kitahira kama za ccm wenzio. Video zako na Maelezo havina logic. Kalale uote cha kuandika kesho
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.