Sixtus Mapunda amvaa Msigwa Iringa, Vijana wasukuma gari yake

Sixtus Mapunda amvaa Msigwa Iringa, Vijana wasukuma gari yake

CCM mnajidanganya sana kuhusu jimb la Iringa,hakuna wa kumtoa Msigwa Iringa mjini,kwanza uyo Mapunda ndo namsikia Leo,sijawahi kumsikia ata kwenye midomo ya wanaccm wa Iringa,alicho wafanya Msigwa kwenye serikali za mitaa nadhani nidalili ya kwamba mmechokwa,kutoka mtaa mmoja 2009 mpaka mitaa 67
 
bira shaka rinakansa ya kichwa turipereke ocean road risije kutufia
 
kweli huu ni upuuzi mtupi hivi video ukiichunguzaa utangudua yafuatayo
1:vijana hawa wametokea upande mmoja ikimaanisha walikusanya kabla ya kitendo,
2😛ili kundi hili ni la rika moja.hakuna tofauti ya umri.kisakoloji shughuli yoyote ya kujiamulia haiwezi kuwa na rika moja
3:nyimbo walizokuwa wanaimbia si za kumkubali au za kumpongeza bali ni za kihuni'oyo oyo oyo oyo' mtu mwenye akili timamu hawezi kuimuimbia hivi kiongozi wake mpendwa
4:ukiangalia muonekano wa vijana .mavazi yao jinsi yalivyo ni vijana wasio na kazi maskini wasio na mwekeo.
5.mapunda pozi lake jinsi anavyocheka hapungi hata mkono inamaanisha hii shughuli kagharamia
6;vijana wanaompokea wanaonekana kukusanyika kwenye nyumba na sio barabarani kama ilivyozoeleka.
kimsingi mapunda ni mbumbu wa kutengeneza video za video.huyu hafai hata kuongoza kikundi
 
Vijana wakipewa pesa hawalembi hata ww mtoa post uje utoe pesa utabebwa mpaka ghetto kwako
 
Hahahahahhh.... Ccm na uvccm bwana ni kituko kama nguchiro
 
huo ni mpango mbovu wa CCM wakijiandaa kuiba kura 2015 lakini hawataweza CHADEMA/UKAWA tuko pamoja hao majambazi wa CCM hawataweza
 
Swali la kujiuliza ni zimetumika shilling ngapi kuandaa vijana hao na promosheni hiyo?????
 
Ukweli ni sawa na sauti na uongo ni sawa na mwanga. Light travel faster than sound. waliopitia physics wamenipata.
Nani anaitaka ccm adharani kiasi hicho? "be wise"
 
Mtoa mada kapime hakili kwanza. Cjui umeolewa ccm ndo maana hakili zako za kitahira kama za ccm wenzio. Video zako na Maelezo havina logic. Kalale uote cha kuandika kesho
 
Back
Top Bottom