Pengo kwa dhahiri anaonyesha anatushawishi kuwa mtoto wa masikini atakuwa ni mizengo kayanza Peter pinda, mzee hutufai mzee unaendelea kumnadi mtoto wa kitajiri kuwa ni wa kimaskini
Shida ni PichA imepigwa ndani au nje,.mbona mnakuwa mapumbu kwa polisi walivyo mapumbu mtu mmoja tena mchungaji mnamfuata na defender 8 kweli polisi ni pumbu moja
Serikali hii kwa kweli inatia aibu sana haiwezekani waziri mwenye dhamana anashindwa kusimamia utawala wa kisheria anataka kupindisha mradi awafurahishe mabwana zake tulikuwa tunakuheshimu sasa hatutakuheshimu tena maana ukikomalia utajivunjia heshima mzee
Kova na wenzake wamekosa PA kushika wanaanza kujishika makalio yao wanadai vitu ambavyo kimsingi hawaeleweki sijui wanatafuta namna ya kujiondoa kiutuzima ili wasionekane hamnazo
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.