[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1] unasema tu bro ila sio poa inapofika kipindi mwanamke anakupa hasira za mwisho zile [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] had unatamani kulia kabla ujampiga iyo fimbo inapata mood ganinya kuamka sasa man!!!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Maudhi sio kitu kizuri, maana tunajua hasira huja bila taarifa ya nini unatakiwa kufanya na hasara uja baadae. Ni wanaume wachache sana tunajitaidi kuzuiya maamuzi ya kunyanyua mkono na kumnyamazisha mwanamke. Inatokea vibao kama vyote mtu anapokea mama mvua za masika ila ni kitu cha ghafla...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.