Recent content by themagnificient

  1. themagnificient

    Luteni Jenerali Mwakibolwa mtupe Historia yake mnaomfahamu

    Namskia sana akisifiwa hapa na pale kuwa alifanya kazi kubwa huko Congo enzi za jk inasemekana kg alimhara enzi zake hebu mnaomjua tupeni Historia yake
  2. themagnificient

    Majaliwa ni "Diver"na sio "Fire Fighter"

    naona kama imewakera zimamoto , maana dogo kawaaibisha hivi kila mtu apambane na hali yake
  3. themagnificient

    Ndege yatolewa majini Bukoba

    alisema itakatika katiati ..
  4. themagnificient

    Yale mazoezi ya kushtukiza airport ni ya kifisadi

    Mara nyingi wamekuwa wakitushtukiza hapa jf kwa ajali za uwongo mwisho wa siku utawakuta wamejipanga na magari yao watatafuta screpa wataliwasha moto alafu wanaanza kuzuga kuwa wanalizima utazani wapo serious vile, wanasemaga kuwa walikuwa kwenye zoezi la utayari hivyo wanajiweka fit kwa lolote...
  5. themagnificient

    Kutoboa ukiwa Yanga SC kwenda kucheza Soka la nje ni ngumu

    Mtu kama feisal anakipaji kikubwa sana lakini kutokana na timu aliyokuwa nayo wakifika CAF tu hatua na mtoano hawatoboi ndio anazidi kudidimia. Ila kama Feisal angepata timu nzuri or yanga wangejitahidi hata kuingia makundi basi mda sana, angeshasajiliwa kwenye timu kubwa Afirca mwishowe...
Top Bottom