Mnaoisifia IST msisahau Vitz New Model

Mnaoisifia IST msisahau Vitz New Model

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Posts
4,727
Reaction score
13,466
Nazungumzia vitz new kuanzia toleo la 2007 zenye engine ya cc 1290 , 2sz, 1nz,2nz kuendelea hii gari haizungumziwi sana kama IST

Ila ni moja kati ya gari comfortable kwa mtu mwenye kipato cha chini na engine ya 1290 mafuta inanyonya kiasi na zinadumu sema ni kagari ambako hakazungumziwi tu
 
Nazungumzia vitz new kuanzia toleo la 2007 zenye engine ya cc 1290 , 2sz, 1nz,2nz kuendelea hii gari haizungumziwi sana kama ist ila ni moja kati ya gari comfortable kwa mtu mwenye kipato cha chini na engine ya 1290 mafuta inanyonya kiasi na zinadumu sema ni kagari ambako hakazungumziwi tu
images (53).jpg
 
Uliza vizuri kaka vitz sio gari yakushauri wenzio wanunue
Hicho kigari kilinitesa na hakiuziki, mafundi wenyewe wanakushauri hicho kigari sio cha kununua. Jamaa anashauri watu wakapate mateso.
 
VITZ vigari vya hovyo sana hasa vikianza kuchoka body, gari hiyo ukinunua hakuna unaeweza kumuuuzia hata dalali anaanza kuisimanga ukimpelekea
 
VITZ vigari vya hovyo sana hasa vikianza kuchoka body, gari hiyo ukinunua hakuna unaeweza kumuuuzia hata dalali anaanza kuisimanga ukimpelekea
Gari matunzo wewe mi mbona Nina vitz number A ila inasafiri kila mkoa wewe unajua kuendesha gari ila matunzo huwezi
 
Back
Top Bottom