Hiyo namba mbili napingana na wewe,mtu kujenga nyumba kijijini alikotoka kuna kasoro gani?akitaka utulivu wa akili ataupata wapi kama siyo sehemu tulivu iliyojengwa vizuri ambayo ni kijijini kwao.
Wenye mawazo haya ndiyo kwenu hamuendi kama hajafa mtu,mnangoja afe mtu mnavizia gari ya maiti...
Rais mzanzibar kwao wanafirana mpaka selo za polisi wakikamatwa unategemea nini?
Hapo lamda Yesu au Mhamad washuke ndiyo kitaeleweka tofauti na hivyo tutaona mengi zaidi
Mkuu hukunisoma ukanielewa,hapo chini nimemaliza na kauli kwamba adhabu tulizokuwa tukipewa enzi hizo ndiyo zimetufanya kuwa bora so nakubaliana na suala la adhabu kwa watoto bila kupepesa macho
Then what!
Huyo wa kuwafanya kitu hao wapigaji yupo wapi?hao wanapiga piga kelele hapo waonekane wameongea but deep down wanajua ni debe tupu hakuna kitu kitafanywa
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.