Recent content by The Elephant

  1. T

    Waziri Mkuu: Dodoma itaendelea kuwa Makao Makuu ya Nchi. Ujenzi utaendelea

    Swala Dodoma nani anaijadili tena? Ikiwezekana IKULU ya Dar iwe Makumbusho soon bila kuchelewa kwa sababu CCM huwa hawatabiriki
  2. T

    Spika Ndugai: Wabunge mnaotumia bodaboda kuweni makini maana mnapatikana kwa gharama kubwa sana

    Ndungai mwenyewe alipatikana kwa shs ngapi kule Kongwa?
  3. T

    Dkt. Ndumbaru kumkemea Prof. Assad ni sahihi kabisa kisheria

    Watumishi wa UMMA kuwa na uwezo mdogo imekuwa siri ya serikali tena? hata mfalme juha asingekubali hoja hii
  4. T

    Spika Ndugai: Wakurugenzi wa TARURA na RUWASA wanalipwa mishahara mikubwa kuliko maDED yalivyo mambo ya ajabu

    Kumbukeni Ndungai mke wake ni DED wa Bahi- asije akawa na conflict of interest
  5. T

    Mbunge Shabiby aibua ufisadi wa kutisha EWURA, Waziri wa Nishati Kalemani asema walishavunja mkataba na kampuni fisadi

    Ukimwangalia Kalemani ni kama mtoto yatima- Hana confidence, kama vile amekata tamaa
  6. T

    CAG Kichere atishiwa kifo baada ya kutoa ripoti iliyoibua madudu mengi, aongezewa ulinzi nyumbani na ofisini

    CCM hamueleweki!! Mkiiba halafu taarifa rasmi ikija mnasema kiki, mkisemwa na upinzani mnasema wametumwa na mabeberu-
  7. T

    Je, Rais Magufuli alikuwa na Pacemaker au Defibrillator? Ilidukuliwa?

    Walioona hatari walikimbia nchi kama kina Tundu Lissu, VP jamaa TISS walimzuia asikimbie hatari
  8. T

    CAG agundua ufisadi wa Tsh milioni 364 Halmashauri ya Bahi ambayo mke wa Spika Ndugai ni DED

    Ukoo wa panya- Baba ndevu, mama ndevu na mtoto ndevu
  9. T

    Spika Ndugai: Mbowe alikuwa Ulaya sasa katumwa na watu wake anapotosha kuhusu ripoti ya CAG

    Spika hujatuhumiwa na CAG, waliotuhumiwa wapo na wanatakaiwa kujitetea wao sio wewe! wewe bila shaka unatakiwa kufanya kazi ya kuisimamia serikali kupitia kamati zako ulizotaja sio kujibebesha jukumu la kuelimisha wananchi
  10. T

    Ndugai: Mradi wa ujenzi wa bandari ya Bagamoyo uendelee, Dkt. Magufuli alishauriwa vibaya

    Kwa aina ya Wabunge walioko Bungeni na spika wao Ndungai usitegemee kizuri hapo-
  11. T

    Kwa madudu anayoanika CAG, kumbe Magufuli uongozi wake ulikuwa sifuri tu

    Ukisema hivyo mama mwenyewe ataondoka kwa sababu yeye ndo alifuata baada ya aliyekuwa rais
  12. T

    Ndugai: Mradi wa ujenzi wa bandari ya Bagamoyo uendelee, Dkt. Magufuli alishauriwa vibaya

    Kuna watu fahamu zinaanza kurudi- ile Kinga yako ya kutokushitakiwa ameshauriwa vibaya?
Top Bottom