Recent content by The Boldly

  1. The Boldly

    #COVID19 Ushauri wangu kwa Serikali, Naomba Chanjo iwe lazima hatutaki kuangamizwa na wapuuzi wachache

    Hivi wakati wa kujamiiana wewe na mumeo huwa mnavaa Kondomu wote?
  2. The Boldly

    Natafuta PS 2 used

    Wakuu Natafuta PS2 used. Kwa walioko Dodoma, tuwasiliane hapa
  3. The Boldly

    Kama kujiua au kuwaua wengine ni kosa la jinai, basi na kukataa chanjo ya Corona ni kosa la jinai, HOW?

    Mbona wasiovaa kondomu hawafanyi kosa la jinai na wengine huwaambukiza wenzao magonjwa? Wasiolala ndani ya vyandarau je?
  4. The Boldly

    #COVID19 New Jersey Marekani: Watu 50 waliopata chanjo yote ya Covid 19 wafariki kwa Covid 19

    Kwahyo awe na chanjo,barakoa na sanitizer muda wote mpaka afe?? Kwanini asipogwe chanjo tu awe protected,au avae barakoa?
  5. The Boldly

    Hans Pope: Manara hataki kusaini mkataba ambao atalipwa milioni 4

    Tropic ndiyo topic au?😂
  6. The Boldly

    What is about 11:26AM OR 11:26PM

    Wakati nipo shuleni kila saa ikifika dakika ya 50 lazima niione kwenye saa.
  7. The Boldly

    Msaada:Jinsi ya 'ku-skip" device verification kwenye Euro Truck Sim 2(android)

    Wakuu, Naomba kwa mwenye uelewa wa jinsi ya kuskip ule ujumbe wa "device verification" kwenye game la euro truck simulator 2 kwenye simu
  8. The Boldly

    Sauti ya KIGOGO katika Space ya Maria Sarungi ina lafudhi ya Iringa to Mbeya

    Kumbe shida ilikuwa nyumba??....asingebomolewa nyumba leo angekuwa MATAGA😂
  9. The Boldly

    Story of Change Kilimo cha Alizeti ni Utajiri

    Kilimo cha mtandaoni kinalipa sana(Online Agriculture)😂
  10. The Boldly

    Mdau: Mlitaka Rais afanye nini kuhusu tozo ya miamala ya simu?

    Baada ya Beatrice Kamugisha kujulikana kuwa ni wa kiume. Sasa kila mtu anakuja na Shemale ID😂
  11. The Boldly

    Story of Change Ushauri kwa waliomaliza Kidato cha 6 (baada ya matokeo): Nini cha kusomea Chuo Kikuu Kupambana na Soko la Ajira

    Unajua mkuu, Haya mambo ni rahisi sana kuongea,kiuhalisia ni ngumu mno.
Top Bottom