WAPO WATATU MWANAMKE WA NNE .NINATAKA KUWAPA ZAWADIII YA KUMALIZA UMRI WAO .KISASI NI NI HAKI YANGU .
UPOFU WAPAMOJA KAMA WALIVYONIFANYA KIPOFU KWA MAMBO YAO
Mtoa mada nakupa hongera Sana umeeangalia kila Kona ya ndoa
Kwa mtu ambaye hayajamkuta utaonaa hii mada Haina maana
Mkuu nakupongeza kwaa dhati kabisa umenipa kitu adhimu mkuu .
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.