brother we acha tu? niliitwa then nikashit kisa kuna issue mbili zilitiki kwa wakati moja, sasa huku wanasubiria tamko la mheshimiwa, tangia mwez wa 6 mpaka leo naona bila bila, yaan wee! acha ngoja tusubiri may be neema hipo mbeleni
hapo ni mpaka mwezi wa 9, either mwanzon au mwishon, it depend na mujibu wa sheria wanamaliza lin? but wenyewe wanamaliza wa 9 na wakumi wanaenda vyuoni, so chamsingi kuwa na subira, piah! shukuru kwa vile umeshajihakikishia nafasi yako, na piah! tunza mtaji wako afya na usije ukajihusisha na...
brother nadhani watu wote wangekuwa kama ww, kusingekuwepo mtu kutimiza ndoto zake, unachofanya sio sahihi assume ww wangekutisha hivyo usingefanikisha malengo yako, watie moyo kama wadogo zako, ata mzazi akijua mwanae anapenda kitu fulani ata kama ni kigumu hawezi kumfunja moyo bali atamtia...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.