Recent content by Sumve 2015

  1. Sumve 2015

    Kesi ya Mbowe: Watanzania hatuhoji uhalali au uwezo wa Mahakama, bali uwezo wa Majaji - Msimamizi uko wapi- Kwanini mnaichosha Mahakama ya Rufaa?

    Hahaha....eti "watanzania", mweh.u kweli we jamaa..mkiisha kupumliana visogonia na mpumuliwaji mwenzio ndo mnajiona watanzania enh? WATANZANIA TUPO KIMYA TUNAWACHORA TUU.
  2. Sumve 2015

    Kesi ya Mbowe: Watanzania hatuhoji uhalali au uwezo wa Mahakama, bali uwezo wa Majaji - Msimamizi uko wapi- Kwanini mnaichosha Mahakama ya Rufaa?

    Taahi.ra wewe, hama nchi basi, mnaogopa nini? si mnasema hana kosa, kwa nini hamtaki kesi isikilizwe? mnahofia nini? acheni mahakama ifanye kazi yake.
  3. Sumve 2015

    Nani yupo 'nyuma' ya mashitaka dhidi ya Makonda?

    Nyie mijitu bhana, hakuna mtu anaweza fungua shitaka la jinai bila kibari cha DPP
  4. Sumve 2015

    Nani yupo 'nyuma' ya mashitaka dhidi ya Makonda?

    Kupumliwa kisogoni linalojidanganya litaishi milele...hehe
  5. Sumve 2015

    Rais Samia umejitengenezea strong competitor kama alivyofanya Magufuli

    Endeleeni kujidanganya JPM aliiba kura, mkitaka mfurahi zaidi nendeni majukwaani kwa wapiga kura mumtukane JPM kama mnavyofanya humu muone kitakachowapata.
  6. Sumve 2015

    Rais Samia, tengua uteuzi wa Waziri Makamba na Bodi nzima ya TANESCO. Au na wewe una maslahi na kinachoendelea?

    Anaachaje kuwa na interest ya kinachoendelea wakati ndo alomteua January hapo ilhali akijua January alikuwa miungoni mwa mabepari yalokuwa yakipinga ujenzi wa bwawa la Nyerere?
  7. Sumve 2015

    Harmonize: Nilipewa Mkataba wa kuonewa na WCB na nilisingiziwa kumloga Diamond Platnumz

    Yeye kawaeleza kuhusu mikataba ya wasanii wake?
  8. Sumve 2015

    Tatizo la umeme: Awamu ya tano haiwezi kukwepa lawama labda tu kama madai hayana ukweli

    Wehu sana hawa jamaa, Zitto na Makamba ni wamoja, kaamua kujilipua sababu anajua ndio wameshika mpini kwamba hakuna wa kuwagusa. Yajayo yanafurahisha.
  9. Sumve 2015

    Tatizo la umeme: Awamu ya tano haiwezi kukwepa lawama labda tu kama madai hayana ukweli

    Na bado biashara zao akina Zito na January za majenereta zikafungwa..umeme haukukatika, awali walikuja na story ya mantainance, hao ndo wanataka kuwa maRais wa nchi hii..yetu macho.
  10. Sumve 2015

    Rais Samia akiri kuwepo upungufu wa umeme, Makamba alisema ni 'scheduled maintainance'

    Waziri taahi.ra sana yule, wao waendelee, wanaleta siasa kwenye mambo ya watu, kauli ile haikuwa ya bahati mbaya, ilimaanisha kumdhihaki JPM...
  11. Sumve 2015

    Mabomu ya awamu ya 5 yanaweza kumlipukia Rais Samia

    Kwao tu..wanajiita watanzania, mwambie Zito aende jukwaani akaongee huo utumbo aone kitachompata kutoka kwa watanzania wenyewe ambao wala hawana smartphones.
  12. Sumve 2015

    Mabomu ya awamu ya 5 yanaweza kumlipukia Rais Samia

    Humu ndo wamejazwa wanasema "kuua" legacy na hawajui wanachokifanya ndo kitowatafuna, kule field wala hawana smartphones hizi wanazotumia kumtukana, wamwambie huyo Zito akasimame jukwaani aongee huo utumbo aone kitachompata.
  13. Sumve 2015

    Mabomu ya awamu ya 5 yanaweza kumlipukia Rais Samia

    Hahaha... wapumliwa visogoni kama wewe huwa siargue nao, "watanzania" wanaona na wanajua kinachoendelea, wametulia tuliiii...wala hawana smartphones, tukaneni sana, siku yaja mtafurahi.
  14. Sumve 2015

    Mabomu ya awamu ya 5 yanaweza kumlipukia Rais Samia

    Taahi.ra mwingine wewe, tumiweni tu siku mambo yakianza kuanikwa mtafurahi.
Top Bottom