Ilikuwa zamani ndio kuna wanawake wa kweli wa sasa unamtongoza anakuanzia na pesa utasikia nashida na kitu fulani ati anakupima kama ukimnunulia ndio unampenda.Jirekebisheni kwanza nyie muache tamaaa ndio maana madume yanaamua likukule kisha likuache na mataa yako yapesa
Kwanza kabisa ziliwekwa kwa sababu ya siasa .Ndio maana hawawezi kuongea kitu chochote kuhusu badaboda .Ni bora ziuwe watu na kuwatia vilema vya maisha na wao waendelee kupeta kwenye mambo yao .Sasa hapo wanajenga au wanaendelea kujenga taifa la vilema ?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.