Recent content by Sognsvann

  1. Sognsvann

    JamiiForums Tanzania Natafuta "MCHUMBA/MKE" lengo NDOA

    Please read me between the lines Madam, usifuate USHABIKI MAANDAZI. Otherwise nikutakie HERI NYINGI NA MUNGU BABA WA MBINGUNI AKUBARIKI SANA
  2. Sognsvann

    JamiiForums Tanzania Natafuta "MCHUMBA/MKE" lengo NDOA

    Amen 🙏 UBARIKIWE NAWE NA MUNGU BABA WA MBINGUNI
  3. Sognsvann

    JamiiForums Tanzania Natafuta "MCHUMBA/MKE" lengo NDOA

    Ungekuwa jirani ningeweza kukueleza kwanini nimeamua kuandika hapa jukwaani. But anyway lengo ni kutoa uwanja mpana kwa mwenye uhitaji na wala sina lengo la kutafuta MALAYA hapa jukwaani. Naelewa jf ina decent people and they are respectful to the community/society. Thank you for your compliment
  4. Sognsvann

    JamiiForums Tanzania Natafuta "MCHUMBA/MKE" lengo NDOA

    Nadhani wewe ndio unaweza kuwa kichaa zaidi. Bila shaka una matatizo ya afya ya akili. From no where huwezi kumuita binadamu mwenzako kichaa tena mtu ambaye hata humfahamu. UJIHESHIMU, ACHA USHABIKI MAANDAZI
  5. Sognsvann

    JamiiForums Tanzania Natafuta "MCHUMBA/MKE" lengo NDOA

    Not every woman is having a merit to become a "wife". I hope you understand it well.
  6. Sognsvann

    JamiiForums Tanzania Natafuta "MCHUMBA/MKE" lengo NDOA

    If you're bored with my thread just ignore it not necessarily to comment. Wapo wenye uhitaji na pia wewe sikuhitaji by anyhow
  7. Sognsvann

    JamiiForums Tanzania Natafuta "MCHUMBA/MKE" lengo NDOA

    Naomba ujiheshimu. Usijione unajua kila kitu. Kama huna mwanaume wa kukutuliza usilete hasira zako kwa watu wengine. Natambua wewe ni age go na huna vigezo pita kushoto tafadhali. Nakufahamu mshangazi tulia nisikuongezee stress
  8. Sognsvann

    JamiiForums Tanzania Natafuta "MCHUMBA/MKE" lengo NDOA

    Nimesema kwa mwenye uhitaji. Ningekuwa nimefanikiwa maana yake nisingekuwa hapa. Sio vizuri kujifanya mjuaji wakati hujui lolote. Naomba ukae kwa kutulia. ASANTE
  9. Sognsvann

    JamiiForums Tanzania Natafuta "MCHUMBA/MKE" lengo NDOA

    Habari. Natafuta mwanamke mwenye uhitaji wa mahusiano ya kudumu "NDOA NA KUJENGA FAMILIA BORA PAMOJA". Awe na miaka kati ya 22 hadi 33. NB: Kama yupo mwenye uhitaji wa dhati basi tuwasiliane kwa njia ya pm ili tufahamiane na kuona kama tunaweza kutengeneza mahusiano bora na hatimaye tuweze...
  10. Sognsvann

    JamiiForums Tanzania Mchumba mwanamke - MKE

    Habari wana JF Natafuta mwanamke mwenye heshima na upeo wa kiakili , na kimaisha ambaye yupo tayari kuishi maisha ya ndoa yenye upendo, heshima na furaha. Ndoto yangu ni kumpata mwanamke wa umri kati ya miaka 25 - 30 ambaye hajawahi kuolewa na hana mtoto. Kama yupo mwenye uhitaji namkaribisha...
  11. Sognsvann

    JamiiForums Tanzania Hii nimetoa mahali ila wanaume mnatisha

    Honestly wanaume kama hao mnastahili kulogwa kabisaa.
  12. Sognsvann

    JamiiForums Tanzania Makala: Kamati kuu ya CCM na Halmashauri kuu Zitakaa tarehe 26/07/2025

    Hii haitiweza kufanyika kwa sababu kule pande za uarabuni nchini Madagascar bendera zao zitakuwa zinapepea nusu mlingoti by then! Keep my words 🙏
  13. Sognsvann

    JamiiForums Tanzania Tetesi: GE2025 Waliopenya kamati za CCM wilaya na walioliwa vichwa

    Kule Namtumbo Homera wamekula kichwa, na Vita KAWAWA wote wametupwa nje ya ulingo
  14. Sognsvann

    JamiiForums Tanzania Honest and Religious woman needed for marriage

    NATANGULIZA SHUKRANI ZANGU ZA DHATI KWAKO 🙏🙏🙏
  15. Sognsvann

    JamiiForums Tanzania Honest and Religious woman needed for marriage

    ASANTE SANA BRO 🙏
Back
Top Bottom