Wao viongoz wanaona kawaida kushuka amani Kwa raia ipo siku nawao amani itashuka Kwa kuwaogopa raia wataikimbia nchi hii Maana wamepanda mbegu ya uharibifu kwenye kizazi hii ama wabadilike wasipo yatawaotea mlangoni
Inaonekana hao jamaa huvaa uhusika wa tren nasiyo ubinadam
Kwetu kunamzee mlemavu walimpitia na baskel yake wakamuacha hoi Bila hata pole Wala hakuna aliye geuka kumtazama
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.