Recent content by Single D

  1. Single D

    Yuko wapi Rama mla watu?

    Angalia hapa https://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/457099-rama-mla-vichwa%92-na-mamake-wauaji-kuachiwa-huru-kwazua-utata.html
  2. Single D

    Yuko wapi Rama mla watu?

    Mbona waliachiwa huru yeye na mamaye May 2013
  3. Single D

    Mitandao ya Simu KERO..KEROOO, WIZI MTUPU!!!

    Hii mitandao wizi tu,wala hakuna cha promosheni,ukiwa hata na salio ndani ya simu ndo ugonjwa wa moyo,yaani wanakwangua kabisa.TIGO ndo balaa kweli
  4. Single D

    Tanzia: Askofu Thomas Laizer wa KKKT Dayosisi ya Kaskazini afariki dunia

    Mungu amweke Askofu Thomas Laiser mahali anapositahili
  5. Single D

    Ccm yapata mwenyekiti mpya mkoa wa Kilimanjaro

    Tom Ngawaiya amepata alichokitafuta huko,sasa anakataa kusaini wakati matokeo yameshatangazwa,rufaa ataipeleka wapi?Rudi nyumbani matimila toka huko.
  6. Single D

    Manumba: Polisi lipizeni kisasi

    Kwa kauli za namna hii vita kati ya polisi na wananchi hazitakwisha.
  7. Single D

    "Ukweli" kuhusu kifo cha RPC Barlow ni huu hapa...

    Huyu ndo alikuwa Tabora anatimiza maagizo ya waliomtuma kwenye chaguzi zile,leo yuko kalasi duh!Tunasubiri tume ya nchimbi
  8. Single D

    vurugu za mbagala katika picha

    Mbona maandamano kila ijumaa tu?Haya masuala yasipodhibitiwa yataleta uvunjifu wa amani.Serikali dhaifu...............
  9. Single D

    Encouraging news about Dr Ulimboka!

    get well soon
  10. Single D

    Madaktari bingwa Muhimbili waanza mgomo

    It's what happens when you have Serikali dhaifu isiyojali na kusikiliza.Wataamka baadaye wakati maisha ya wagonjwa yalishaishia kuzimu.:embarassed2:
  11. Single D

    Farewell-Kwaheri Regia: A Tribute Page

    Our thoughts are with you at this time of great sadness Rest in peace Regia Mtema
Top Bottom