Recent content by shetrish

  1. S

    Msaada: Nimepata dharura nahitaji Mkopo wa million mbili, nitarudisha baada ya mwezi mmoja kwa riba ya 20%

    Asanteni, nilishapata msaada wa 2,000,000 bila hata collateral ya kiwanja na bodaboda [emoji1545] Kazi iendelee
  2. S

    Msaada: Nimepata dharura nahitaji Mkopo wa million mbili, nitarudisha baada ya mwezi mmoja kwa riba ya 20%

    Yes, kina document ya sales agreement, ndio since dhamana ni hold against mkopo nitaochukua
  3. S

    Msaada: Nimepata dharura nahitaji Mkopo wa million mbili, nitarudisha baada ya mwezi mmoja kwa riba ya 20%

    Nitakupatia kadi yake na dhamana means nikishindwa kulipa a utaiuza ( ingawa Nina uhakika sitashindwa mana ni pesa nahitaji kwa ajili ya kureplace machine moja wapo ya ofisini Kwangu) naweza kukupatia pia cash flow records za biashara yangu ili ujiridhishe
  4. S

    Msaada: Nimepata dharura nahitaji Mkopo wa million mbili, nitarudisha baada ya mwezi mmoja kwa riba ya 20%

    Husika na kichwa cha habari. Mimi ni dada mfanyabiashara, mpambanaji, ila nimekwama kidogo nahitaji mkopo wa Haraka takupa dhamana ya bodaboda (Mpya Haina hata mwaka) na dhamana ya kiwanja kipo Kigamboni, nimekwama jamani, anayefahamu mtu au taasisi kindly PM. Asanteni
  5. S

    Nafasi ya kazi ya kuwa wakala

    Karibuni sana
Top Bottom