Recent content by shemahenga


  1. S

    Kwanini injili ya Barnabas iliteketezwa?

    Write your reply.. Ukweli utabaki kuwa ukweli
  2. S

    Inahitajika TV card

    inahitajika , TV card. Nitafute kwa 0715098873
  3. S

    Nahitaji simu aina ya HTC disire 320

    Habari Ninahitaji simu, htc disire 320: Bjeti nina laki 1
  4. S

    NMB nao waja na punguzo la riba toka 22%-19%, wakati CRDB wameshusha toka 21%-17%

    Nikihitaji 9,000,000. kwa kiwango cha chini wanakata bei gani kila mwezi? kwa miaka 6?
  5. S

    Angalizo kwa BOT baada ya riba za mikopo kuanza kushuka

    mfano nikachukua 9,000,000 NMB kwa miaka 6 riba itakuwa kiasi gani? na wanakata bei gani kila mwezi kiwango cha chini,?
  6. S

    Benki ya CRDB yapunguza viwango vya riba ya mikopo na kuongeza muda wa marejesho kwa watumishi

    NMB kukoje ,Riba haijapungua! nataka chukua milioni nane kwa miaka 6
  7. S

    kununua mkopo! Toka CRDB kwenda NMB

    naomba kuuliza ! CRDB walinikopesha milioni saba! NMB walinikopesha laki saba! CRDB namaliza mwakani mwezi wa nne kulipa mkopo wao. Hivyo wananidai milioni mbili na laki mbili na sitini elfu. NMB wao wananidai laki mbili na thamanini ivi. Sasa nataka NMB wanunue mkopo wangu toka CRDB kisha...
  8. S

    Swali: Je, umeshawahi kumkimbia mtu baada ya kumkuta ndivyo sivyo? (with updates)

    mm usingenikimbia zaidi ya kunililia. Kwa kuwa ningekusalimia tu nikapenya. Usingelala ungewaza sana. Allah kanijaalia.ila siendekezi
  9. S

    kama si kweli wanawake njooni mpinge

    zidi tambua uwepo wangu
  10. S

    kama si kweli wanawake njooni mpinge

    nakuelewa sana
  11. S

    WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Tubadilishane
  12. S

    Kuna ulazima gani kupendwa na mdada wa JF?

  13. S

    Wanawake wanaowatumia wanaume kingono

    wanawake wengi hawapigwi papuchi vizuri. Ukimpa vizuri, huna haja ya kumtafuta yeye mwenyewe ataleta. Mwanaume piga mashine kweli na mkunje usimuonee huruma ndio wanavyopenda... Mi sina mchezo bhana hahahaha naipiga. Na naangalia na mwanamke ambaye nikiwa nae hisia zinapanda fasta in such...
  14. S

    Zanzibar state University

    nimesoma pale 2010-2013: suza no hostel. Nilipangisha chumba na washkaji. Ada yao ni rahisi . Nenda mwenyewe kwenye ofisi zao onana na kijana mmoja anaitwa bahaka atakusaidia