Recent content by selesaidi

  1. selesaidi

    JamiiForums Tanzania Wanaume siku hizi wana Vitambi na Kitandani hawafanyi kitu

    Hihihihii cute b
  2. selesaidi

    JamiiForums Tanzania Kwanini mwanamke ukimuambia ukweli ananuna?

    ulizingua broo,kagegede mpira
  3. selesaidi

    JamiiForums Tanzania Katika hili Mwenyezi Mungu atanisamehe, lakini haiwezekani

    unazingua,kazaliwa tu unataka uone anadomo ka lako!! muulize mama ako baba ako alijifanya kichaa ka wewe pindi ulipozaliwa?
  4. selesaidi

    JamiiForums Tanzania Msaada: Kutoka kwa wanasaikolojia wa mapenzi

    hahahahhaaaaaa we mwenyewe ujidhamin sa utadhaminiwajeee? acha uoga uende pepon,mtoto mzuri ajali,jiweke apo shetan asikuone
  5. selesaidi

    JamiiForums Tanzania Nimekata tamaa, moyo wangu unavuja damu

    fumba macho,endeleza maisha mapenzi ni jini
  6. selesaidi

    JamiiForums Tanzania Inasikitisha! Ubadhirifu mkubwa TANAPA

    hahahaha kwel kila mbuzi anakula kwa uref wa kamba yake..... askari pori watalewa tu
  7. selesaidi

    JamiiForums Tanzania Mpenzi wako anapokataa kufanya mapenzi unafanyaje?

    vumilia
Back
Top Bottom