Recent content by SanArt

  1. SanArt

    JamiiForums Tanzania Naomba kuuliza kwanini wanajukwaa wa JF hamnipendi?

    Aisee, je una niifahamu?
  2. SanArt

    JamiiForums Tanzania Naomba kuuliza kwanini wanajukwaa wa JF hamnipendi?

    Ninajidai kwa lipi broo?
  3. SanArt

    JamiiForums Tanzania Naomba kuuliza kwanini wanajukwaa wa JF hamnipendi?

    Ndo wamatumbi hao, yaani huwa hawatulii kabisa
  4. SanArt

    JamiiForums Tanzania Nani anamla nani kwenye sex? 😋

    Nimeku miss mummy njoo kule tunapokutanaga
  5. SanArt

    JamiiForums Tanzania Kuna watu tumepitia mengi ila hautonekani hivyo

    Aisee so ulikuwa unapata raha katika kufanya hilo?
  6. SanArt

    JamiiForums Tanzania Nani anamla nani kwenye sex? 😋

    Aisee, ngoja niutazame huu mtanange nikiwa live kabisaa
  7. SanArt

    JamiiForums Tanzania Nani anamla nani kwenye sex? 😋

    Umepotelea wapi mama la mama
  8. SanArt

    JamiiForums Tanzania Nani anamla nani kwenye sex? 😋

    Aisee, ni nasoma huku ninafumba machoo
  9. SanArt

    JamiiForums Tanzania Naomba kuuliza kwanini wanajukwaa wa JF hamnipendi?

    Pole sana.. 😂 Je ni kadhia gani kutoka kwangu ulikumiza zaidi?
  10. SanArt

    JamiiForums Tanzania Naomba kuuliza kwanini wanajukwaa wa JF hamnipendi?

    Yaani nimefukuzwa kama kichaa.. Hakika nimeumia sana
  11. SanArt

    JamiiForums Tanzania Naomba kuuliza kwanini wanajukwaa wa JF hamnipendi?

    Yaani wewe, hata katika past life nilikuwa nakujua
  12. SanArt

    JamiiForums Tanzania Naomba kuuliza kwanini wanajukwaa wa JF hamnipendi?

    Ila ephen bwana🤣
  13. SanArt

    JamiiForums Tanzania Naomba kuuliza kwanini wanajukwaa wa JF hamnipendi?

    Kuna namna nitajua tu
  14. SanArt

    JamiiForums Tanzania Naomba kuuliza kwanini wanajukwaa wa JF hamnipendi?

    Aisee, basi sawa. Ila hata wewe ni wale wale tu.
  15. SanArt

    JamiiForums Tanzania Naomba kuuliza kwanini wanajukwaa wa JF hamnipendi?

    Kusema kuwa Sipendwi ni kujipa umuhimu?
Back
Top Bottom