Kilosa kijiji Tindiga kila siku hao police wanawakamata vijana na wazeeena kuwapeleka police tena usiku wa manane na hawataki kuwapeleka mahakamani wala dhamani hawatoi
Ssa kamanda gani anazungumzia
Unajua kuna kitu naona police wanafanya ujinga sana
KUNA JAMBO HAPA KILOSA LIMETOKEA UGONVI KATI WAKULIMA NA WAFUGUJI
WAFUGAJI WA KIMASAI WAKAUA MKULIMA SSA WAKAITWA POLICE HAWAKUJA ILA KUNA MKULIMA ALIKUWA ANAPITA NA MBUZI KAMA 200 WANAINCHI WALIGAWANA MBUZI NA POLICE WALIVYOPIGIWA SIMU...
Jna nilikuwa kwenye Bus kutoka Dom kwenda Tabora aiseeee nikiangalia huo mradi kama vile umekufa miaka 10 iliopita hakuna muendelezo ni ujinga ujinga tu
Uzuri TANZANIA NI INCHI YA KUSADIKIKA WAJINGA WAJINGA KAMA NYIE HAMKOSI KILA JAMBO LAzima lipate watetezi unaona kweli kila kinachoendelea nibsahihi wew ndgu yetu popoma zimwamwa
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.