Recent content by RealityCode

  1. R

    JamiiForums Tanzania Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo

    Mjomba ajali kitu
  2. R

    JamiiForums Tanzania Baba anataka anifungulie duka la Hardware, lakini mimi nahitaji aninunulie fuso. Nifanye maamuzi gani?

    Kwa mtazamo wangu,biashara zote ni nzuri ila mimi ningeenda na hardware, Kwanza Una miaka 25, umesimamia duka la jumla kwa miaka minne hadi mitano. Hii ina maana tayari una uzoefu wa biashara. Huenda unajua mambo kama: Kusimamia bidhaa na hesabu za biashara. Kupokea na kutoa bidhaa. Kufuatilia...
  3. R

    JamiiForums Tanzania Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo

    Dark code amri za Giza: turejeshe utawala wetu,mwanaume ni kichwa,na sio mkia.. DARK CODE AMRI ZA GIZA:- Wanawake si kama unavyofikiri. Wanawake si kama unavyotarajia. Wanawake si kama vile hadithi za kifalme, filamu na simulizi za mapenzi zilivyokufanya uamini. Wanawake huzaliwa wakiwa...
  4. R

    JamiiForums Tanzania Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo

    Kitu kikubwa kitakacho nifanya nilie hapa dunia kupoteza mama,baba ila kwa watu wengine nooo kubwa
  5. R

    JamiiForums Tanzania Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo

    Kama alikutumia meseji,au amekublock kuwa usiwaone watoto hifadhi ushahidi then nenda ustawi wa jamii kule watakupa muongozo wote
  6. R

    JamiiForums Tanzania Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo

    Uyajenge wapi mkuu,mwanamke anayekudharau,kutukana mbele ya watoto wako,anatukana familia yako kuna mambo mengine tumia logic acha hisia pembeni,kila kitu hapa duniani kina destiny labda ndo ilivyoandikwa hivyo,kuna mda mwingine kwenye maisha MUNGU kuna watu anataka uwaondoe kwenye maisha...
  7. R

    JamiiForums Tanzania Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo

    Hivi nyie unawajua hawa wanawake wa kinyakyusa?? Kwanza wanapenda kula mfano hakuna,yani kwao kula wali,tena wakanunua chips kuku pamoja sio la kushangaa Hawajui bajeti. Pili wanapenda kuvaa yani huyu nguo nilizo mnunulia,zinajaa mabegi na mabegi,viatu unafungua office, Ndani anakila kitu,ila...
  8. R

    JamiiForums Tanzania Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo

    kazini naingia mchana saa 8 na kutoka saa 3 usiku,watoto wote wanasoma ,mkubwa anasoma darasa la 1 huyo mdogo pre unit,mkubwa anatoka shule saa 6,mdogo saa 7 kwahiyo mimi huwa naamka saa 9 asubuhi nafanya mazoezi lisaa limoja, napokaa jirani ana genge kubwa sana napiga simu naletewa vitu...
  9. R

    JamiiForums Tanzania Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo

    Oya tit for tat anayekuona wanini wewe muone wa kazi gani,kwani hao watoto siwamepita kiunoni mwangu
  10. R

    JamiiForums Tanzania Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo

    Hakuna kiumbe cha kike chochote cha kukiona huruma hata awe nani
  11. R

    JamiiForums Tanzania Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo

    Usiwaze kaka
  12. R

    JamiiForums Tanzania Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo

    Sawa kwa mtazamo wako,kuna vile u navyo hisi ila kuna vile hali ilivyo
  13. R

    JamiiForums Tanzania Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo

    je utaendelea kuishi na mwanamke anayevunja uwanaume wako,kwa madai ya kusudi la mungu??ok unaishi naye mwisho wa siku unatoa roho je si huyo Mungu atakuhukumu kwa kutoa roho
  14. R

    JamiiForums Tanzania Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo

    Mjomba kwenye kula sili tu kwa mazoea nakula kwa afya
  15. R

    JamiiForums Tanzania Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo

    Bro iko hivi mwanaume hatelekezi kizazi chake najipanga kwa mda fulani mwisho wa siku watoto wanapelekwa sehemu ambayo kuwaona ni ngumu,watateseka kwa sasa ila kwa baadae wata ishi vyema
Back
Top Bottom